Thông báo mời thầu

Cung cấp và lắp đặt thiết bị tin học và văn phòng

Tìm thấy: 09:34 22/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng mới, nâng cấp, sửa chữa và mua sắm trang thiết bị cho các trạm y tế xã thuộc Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Đắk Nông
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị tin học và văn phòng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn vay ODA, nguồn vốn viện trợ không hoàn lại và vốn đối ứng ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Cư Jút, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Krông Nô, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Đắk Mil, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Đắk Song, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Đắk Glong, Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Tuy Đức, Tỉnh Đắk Nông
- Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
745/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
22/11/2024 09:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 22/11/2024
đến
10:00 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (09/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Hoàn Triều An - ĐH - Vạn Thành - Bình Phú - Trọng Tín - D&D Tây Nguyên - HS Group Tư vấn lập thiết kế Số 152, Nguyễn Tất Thành, Tổ dân phố 5, Thị trấn Kiến Đức, huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông
2 Công ty cổ phần Thẩm điṇ h giá và Tư vấn đầu tư Viêṭ Nhâṭ Tư vấn thẩm định giá Số 981/24 Cách maṇ g tháng 8 Phường 7, Q. Tân Bình. - - - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH QLDA và TKXD Trung Cát Tư vấn lập E-HSMT số 47L Phan Văn Hân, Phường 17, quận Bình Thạnh, TP.HCM
4 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 1 - Phường Nghĩa Trung - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông
5 Công ty TNHH QLDA và TKXD Trung Cát Tư vấn đánh giá E-HSDT số 47L Phan Văn Hân, Phường 17, quận Bình Thạnh, TP.HCM
6 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 1 - Phường Nghĩa Trung - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ghế đơn
2175
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm a Khoản 1.1 Mục 1 Chương V
1
120
2
Bộ bàn ghế ngồi làm việc
103
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
3
Bộ bàn ghế ngồi thăm bệnh, ghi chép
54
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
4
Ghế ngồi chờ thăm khám
47
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
5
Tủ đựng tài liệu
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
6
Giá để hồ sơ
65
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
7
Bộ bàn ghế phòng họp
35
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
8
Máy vi tính
69
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
9
Máy in
66
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
10
Máy thu hình (Tivi)
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
11
Bộ tăng âm di động
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
12
Máy hút ẩm
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
13
Máy phát điện
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
14
Thùng đựng rác thải sinh hoạt 30 lít
75
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
15
Thùng đựng rác thải y tế 30 lít
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
16
Thùng đựng rác thải nguy hại 30 lít
65
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
17
Hệ thống khám, chữa bệnh từ xa
25
HT
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
18
Camera chuyên dụng cho hệ thống khám, chữa bệnh từ xa
13
HT
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
19
Bộ nội quy tiêu lệnh chữa cháy
123
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
20
Tủ đựng bình chữa cháy
124
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
21
Bình chữa cháy dạng khí
124
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
22
Bình chữa cháy dạng bột
124
Cái
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -
23
Tủ đựng dụng cụ phá dỡ
48
Bộ
Theo quy định tại Chương V
- nt -
- nt -
- nt -

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp và lắp đặt thiết bị tin học và văn phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp và lắp đặt thiết bị tin học và văn phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây