Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Đại Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 122 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,44%, Xây lắp 11,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.853.242.875 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.618.251.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Đại Bình như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,44%, Xây lắp 11,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.853.242.875 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.618.251.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM BÍCH SỸ
28/08/2026 22:16
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 03:25
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
19/08/2026 01:30
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:32
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 20:51
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 20:28
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 20:22
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 19:47
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 19:40
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ nuôi phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
20/07/2026 01:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Đại Bình công bố kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác, chiến đấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
19/06/2025 14:13
Trại giam Đại Bình công bố KQMT gói thầu Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác, chiến đấu với 2 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 10:02
Trại giam Đại Bình đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác, chiến đấu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 14:22
Trại giam Đại Bình đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô phục vụ công tác, chiến đấu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 14:51
Trại giam Đại Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ chỉ huy, chiến đấu tại trại giam Đại Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:16
Trại giam Đại Bình công bố kết quả gói thầu Đảm bảo chế độ ăn thêm của phạm nhân vào ngày 10/3 âm lịch, 30/4, 1/5 năm 2025 cho Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM BÍCH SỸ
07/04/2025 10:07
Trại giam Đại Bình công bố KQMT gói thầu Đảm bảo chế độ ăn thêm của phạm nhân vào ngày 10/3 âm lịch, 30/4, 1/5 năm 2025 cho Trại giam Đại Bình với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2025 08:39
Trại giam Đại Bình đăng tải TBMT Đảm bảo chế độ ăn thêm của phạm nhân vào ngày 10/3 âm lịch, 30/4, 1/5 năm 2025 cho Trại giam Đại Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 23:04
Trại giam Đại Bình đăng tải KHLCNT Đảm bảo chế độ ăn thêm của phạm nhân vào ngày 10/3 âm lịch, 30/4, 1/5 năm 2025 cho Trại giam Đại Bình với 1 gói thầu.
31/03/2025 22:21
Trại giam Đại Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng phục vụ công tác cho Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Phạm Thị Thanh Vân
18/03/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM BÍCH SỸ
28/08/2026 22:16
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 03:25
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho phạm nhân Trại giam Đại Bình vào ngày Lễ Quốc Khánh 2/9/2026 của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
19/08/2026 01:30
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:32
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 20:51
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 20:28
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 20:22
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô tải phục vụ công tác lao động dạy nghề cho phạm nhân Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 19:47
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cá phục vụ chế độ ăn phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình với 2 gói thầu.
10/08/2026 19:40
Bên mời thầu Trại giam Đại Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ nuôi phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Đại Bình của chủ đầu tư Trại giam Đại Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
20/07/2026 01:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình là chủ đầu tư của 59 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Đại Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người hy sinh cho lý tưởng, anh bạn, phải chọn giữa bị lãng quên, bị nhạo báng hoặc bị lợi dụng. Còn để được hiểu ư – không bao giờ. "
Albert Camus
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info