Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.577.382.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.522.266.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.577.382.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.522.266.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT “Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho đối tượng từ 18 tuổi trở lên miễn phí ít nhất mỗi năm một lần trên địa bàn xã Kiều Phú năm 2026” của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:58
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm phục vụ hoạt động khám chữa bệnh tại Trạm Y tế Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ HỒ SƠ ĐIỆN TỬ
18/08/2026 10:44
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp cung cấp men xử lý bể phốt, bột thông cống, thông tắc bồn cầu, thông tắc sàn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ THUẤN
23/07/2026 16:50
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc diệt mối Điểm Y tế Tuyết Nghĩa, Cấn Hữu, Ngọc Mỹ, Ngọc Liệp thuộc Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Hoài HĐ
23/07/2026 14:59
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc diệt mối Điểm Y tế Tuyết Nghĩa, Cấn Hữu, Ngọc Mỹ, Ngọc Liệp thuộc Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:23
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
26/06/2026 10:24
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
25/06/2026 09:36
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
23/06/2026 17:38
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2026 15:16
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm Y tế xã Kiều Phú công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY CỔ PHẦN VADPHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN
26/12/2025 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT “Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho đối tượng từ 18 tuổi trở lên miễn phí ít nhất mỗi năm một lần trên địa bàn xã Kiều Phú năm 2026” của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:58
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm phục vụ hoạt động khám chữa bệnh tại Trạm Y tế Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ HỒ SƠ ĐIỆN TỬ
18/08/2026 10:44
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp cung cấp men xử lý bể phốt, bột thông cống, thông tắc bồn cầu, thông tắc sàn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ THUẤN
23/07/2026 16:50
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thuốc diệt mối Điểm Y tế Tuyết Nghĩa, Cấn Hữu, Ngọc Mỹ, Ngọc Liệp thuộc Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Hoài HĐ
23/07/2026 14:59
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc diệt mối Điểm Y tế Tuyết Nghĩa, Cấn Hữu, Ngọc Mỹ, Ngọc Liệp thuộc Trạm Y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:23
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
26/06/2026 10:24
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
25/06/2026 09:36
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trạm Y tế xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
23/06/2026 17:38
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2026 15:16
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe cứu thương phục vụ cho hoạt động của Trạm y tế xã Kiều Phú của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nào có chí, làm việc hay nên. "
Hậu Hán Thư
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info