Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.930.399.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.392.633.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.930.399.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.392.633.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Hậu Lộc của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 10:57
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:14
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: May quần áo Bluse, Trang phục hành chính cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế thuộc Trung tâm Y tế Hậu Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
26/06/2026 11:03
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: May quần áo Bluse, Trang phục hành chính cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế thuộc Trung tâm Y tế Hậu Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TH PHARMA
29/05/2025 14:53
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QA PHARMA
29/05/2025 09:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
08/05/2025 15:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
28/04/2025 11:14
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TH PHARMA
29/05/2025 14:53
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, Công ty cổ phần dược phẩm Trường Thọ Thanh Hoá, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BÁCH VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN NGUYÊN, CÔNG TY TNHH QA PHARMA
29/05/2025 09:52
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
08/05/2025 15:37
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 11:14
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền với 4 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 14:01
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic với 10 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 14:01
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đăng tải TBMT Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic; thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 -2026 với 4 gói thầu.
03/04/2025 08:37
Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic; thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 -2026 với 4 gói thầu.
13/03/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Hậu Lộc của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 10:57
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:14
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: May quần áo Bluse, Trang phục hành chính cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế thuộc Trung tâm Y tế Hậu Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
26/06/2026 11:03
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: May quần áo Bluse, Trang phục hành chính cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế thuộc Trung tâm Y tế Hậu Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TH PHARMA
29/05/2025 14:53
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QA PHARMA
29/05/2025 09:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
08/05/2025 15:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: May quần áo Bluse cho cán bộ viên chức Trung tâm Y tế và Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Hậu Lộc năm 2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với 1 gói thầu.
28/04/2025 11:14
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua thuốc generic của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04:Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Hậu Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đêm càng tối, sao càng sáng, Càng khổ đau, Chúa càng gần!The darker the night, the brighter the stars, The deeper the grief, the closer is God! "
Fyodor Dostoyevsky
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026