Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 34 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 111 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 106 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,27%, Xây lắp 30,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.521.538.906 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.052.751.112 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,27%, Xây lắp 30,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.521.538.906 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.052.751.112 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:39
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
08/06/2026 09:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
08/06/2026 09:16
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
08/06/2026 09:09
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
22/04/2026 08:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Thư 86
22/04/2026 08:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 2 gói thầu.
22/04/2026 08:39
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế Trùng Khánh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Khang 133
03/04/2026 14:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế Trùng Khánh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU APEC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ NỘI SKV
16/03/2026 15:09
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ ICOMED VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
10/03/2026 09:37
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HÀ BỘ
15/09/2025 10:48
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:58
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
16/06/2025 12:29
Trung tâm y tế Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E- HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
16/06/2025 12:28
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất phục vụ công tác chuyên môn năm 2025-2026 với 3 gói thầu.
16/06/2025 12:23
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 16:54
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trung tâm y tế huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 6 gói thầu.
02/06/2025 17:06
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Trùng Khánh năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:39
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
08/06/2026 09:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 4 gói thầu.
08/06/2026 09:16
Trung tâm y tế Trùng Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
08/06/2026 09:09
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
22/04/2026 08:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Thư 86
22/04/2026 08:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà khoa Nội – Ngoại của Trung tâm y tế trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 2 gói thầu.
22/04/2026 08:39
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế Trùng Khánh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Khang 133
03/04/2026 14:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế Trùng Khánh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh đã đăng tải 34 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh là chủ đầu tư của 96 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 66 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh là chủ đầu tư của 49 TBMT, trong đó tự mời thầu 35 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh là chủ đầu tư của 111 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Trùng Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con, những đứa trẻ đáng yêu, có thể an ủi người phụ nữ về sắc đẹp đã tàn phai. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh