Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.963.965.543 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.963.965.543 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
30/06/2026 08:34
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MAI
30/06/2026 08:34
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường TH&THCS Trưng Trắc (điểm trường tiểu học), xã Như Quỳnh của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
30/06/2026 08:25
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy chiếu đa năng; Màn chiếu treo của Trường TH & THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Huệ
24/12/2025 14:55
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm máy chiếu đa năng; Màn chiếu treo của Trường TH & THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 1 gói thầu.
24/12/2025 10:17
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế bán trú của Trường TH&THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà cung cấp nội thất và thương mại Đức Hải
13/12/2025 22:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm bàn ghế bán trú của Trường TH&THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 1 gói thầu.
13/12/2025 22:48
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 11:59
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà lớp học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
20/06/2025 11:56
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tăng cường CSVC nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường Tiểu học và THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
20/06/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 11:59
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
20/06/2025 11:56
Trường TH&THCS Trưng Trắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tăng cường CSVC nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường Tiểu học và THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
20/06/2025 11:49
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa cửa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
21/05/2025 11:49
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa cửa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng (lần 2) thuộc công trình sửa chữa cửa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
21/05/2025 11:46
Trường TH&THCS Trưng Trắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công công trình Sửa chữa cửa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng (lần 2) với 2 gói thầu.
21/05/2025 11:43
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa sân trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/05/2025 18:27
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa sân trường TH&THCS Trưng Trắc thuộc công trình sửa chữa sân trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
20/05/2025 18:24
Trường TH&THCS Trưng Trắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công công trình Sửa chữa sân trường TH&THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
20/05/2025 18:21
Trường TH&THCS Trưng Trắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Huệ
17/01/2025 23:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
30/06/2026 08:34
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MAI
30/06/2026 08:34
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường TH&THCS Trưng Trắc (điểm trường tiểu học), xã Như Quỳnh của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
30/06/2026 08:25
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy chiếu đa năng; Màn chiếu treo của Trường TH & THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Huệ
24/12/2025 14:55
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm máy chiếu đa năng; Màn chiếu treo của Trường TH & THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 1 gói thầu.
24/12/2025 10:17
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế bán trú của Trường TH&THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà cung cấp nội thất và thương mại Đức Hải
13/12/2025 22:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm bàn ghế bán trú của Trường TH&THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 1 gói thầu.
13/12/2025 22:48
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 11:59
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà lớp học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
20/06/2025 11:56
Bên mời thầu Trường TH&THCS Trưng Trắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tăng cường CSVC nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường Tiểu học và THCS Trưng Trắc của chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc với 2 gói thầu.
20/06/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Trưng Trắc là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bắt đầu thường đáng sợ, kết thúc thường buồn thương, nhưng điều ở giữa mới quan trọng. Vậy nên khi bạn đứng ở điểm khởi đầu, hãy cho hy vọng có cơ hội bay lên. Và nó sẽ làm như vậy. "
Steven Rogers
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info