Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.800.547.939 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.729.401.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.800.547.939 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.729.401.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN HUY FOOD
24/08/2026 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
22/07/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường THCS Nguyễn Văn Bá, Phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa tường rào mặt trước; Xây mới khu đọc sách; Sửa chữa, cải tạo nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
16/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường THCS Nguyễn Văn Bá, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện ngầm và gia cố trần; Thay trần 07 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
08/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
17/10/2025 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường THCS Nguyễn Văn Bá, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa nâng cấp nhà vệ sinh; Chống thấm dột mái, sơn tường nhà ăn học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
09/10/2025 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN HUY FOOD
07/10/2025 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
07/10/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
10/10/2024 10:59
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
02/10/2024 11:04
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 11:09
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Bá, thành phố Thủ Đức.
Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh với 3 gói thầu.
23/09/2024 09:13
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/08/2024 18:10
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2024 16:42
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:24
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
02/07/2024 17:42
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
02/07/2024 17:41
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Trung Học Cơ Sở Nguyễn Văn Bá với 3 gói thầu.
02/07/2024 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN HUY FOOD
24/08/2026 09:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:01
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
22/07/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường THCS Nguyễn Văn Bá, Phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa tường rào mặt trước; Xây mới khu đọc sách; Sửa chữa, cải tạo nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
16/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trường THCS Nguyễn Văn Bá, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện ngầm và gia cố trần; Thay trần 07 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
08/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
17/10/2025 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường THCS Nguyễn Văn Bá, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa nâng cấp nhà vệ sinh; Chống thấm dột mái, sơn tường nhà ăn học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
09/10/2025 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN HUY FOOD
07/10/2025 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ với 1 gói thầu.
07/10/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu của nhân loại là sự kết hợp của tâm hồn và thể xác, trí tuệ và tư tưởng, hạnh phúc và nghĩa vụ. "
Sukhomlinsky (Liên Xô)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh