Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:10 25/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Bá, thành phố Thủ Đức. Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách Thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 02/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
132/QĐ-THCSNVB
Ngày phê duyệt
18/09/2024 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:09 25/09/2024
đến
11:00 02/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 02/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/10/2024 (31/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây lắp Bảo Hy Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 73 Đường Số 1, khu phố Bình Đường 2, Dĩ An, Bình Dương, Việt Nam
2 Công ty TNHH Đầu tư Kinh doanh Xây dựng Đại Phú Tư vấn lập E-HSMT 88 Đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long, Phường Trường Thạnh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Đắc Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 39/14G đường Cây Keo, P. Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Đầu tư Kinh doanh Xây dựng Đại Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT 88 Đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long, Phường Trường Thạnh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH MTV Đắc Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 39/14G đường Cây Keo, P. Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
2
Máy trộn vữa, bê tông (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
2
3
Máy khoan cầm tay (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
2
4
Máy tời điện (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
5
Giàn giáo (ĐVT: 1 bộ gồm 42 chân + 42 chéo) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
6
Máy hàn (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VỆ SINH DÃY B TẦNG 2
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
5
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
4
Tháo dỡ trần (trần nhựa)
36.94
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng. gạch gốm các loại
20.3
m2
6
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
20.3
m2
7
Quét dung dịch chống thấm mái. tường. sê nô. ô văng …
20.3
m2
8
Láng nền sàn không đánh màu. chiều dày 3cm. vữa XM mác 100
20.3
m2
9
Lát nền. sàn. tiết diện gạch <=0.16m2. vữa XM mác 75 (Gạch Ceramic 300x300 nhám)
20.3
m2
10
Gia công lắp dựng kệ Lavabo (Khung sắt hộp vuông 30x30x1.8mm. chân đỡ sắt tròn D60x1.4mm)
4.06
md
11
Lát mặt bàn rửa bằng đá hoa cương. vữa XM mác 75 (Đá Granite)
3.52
m2
12
Lắp đặt gương soi cao 1.0m
4.1
md
13
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
14
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
15
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
16
Lắp đặt van ren. đường kính van 32mm
1
cái
17
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao (kích thước tấm trần 600x600)
36.94
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông (lớp sơn trên tường. cột)
20.256
m2
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
20.256
1m2
20
Sơn dầm. trần. cột. tường trong nhà không bả bằng sơn các loại. 1 nước lót. 2 nước phủ
101.28
m2
21
VỆ SINH DÃY E TẦNG 2
22
Tháo dỡ trần (trần nhựa)
36.94
m2
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.6
m2
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
25
Phá dỡ nền gạch xi măng. gạch gốm các loại
20.3
m2
26
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
20.3
m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái. tường. sê nô. ô văng …
20.3
m2
28
Láng nền sàn không đánh màu. chiều dày 3cm. vữa XM mác 100
20.3
m2
29
Lát nền. sàn. tiết diện gạch <=0.16m2. vữa XM mác 75 (Gạch Ceramic 300x300 nhám)
20.3
m2
30
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
31
Lắp đặt vách ngăn tiểu nam bằng tấm Composite
4
bộ
32
Lắp đặt van ren. đường kính van 32mm
1
cái
33
Cung cấp cửa đi nhôm kính mờ ( bao gồm ổ khóa tay nắm tròn)
5.6
m2
34
Lắp dựng cửa khung sắt. khung nhôm (Cửa đi nhôm kính mờ + ổ khóa tay nắm tròn)
5.6
m2
35
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao (kích thước tấm trần 600x600)
36.94
m2
36
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông (lớp sơn trên tường. cột)
20.256
m2
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
20.256
1m2
38
Sơn dầm. trần. cột. tường trong nhà không bả bằng sơn các loại. 1 nước lót. 2 nước phủ
101.28
m2
39
VỆ SINH DÃY D TẦNG 1
40
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
41
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
42
Tháo dỡ trần (trần nhựa)
29.425
m2
43
Phá dỡ nền gạch xi măng. gạch gốm các loại
19.245
m2
44
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
19.245
m2
45
Láng nền sàn không đánh màu. chiều dày 3cm. vữa XM mác 100
19.245
m2
46
Lát nền. sàn. tiết diện gạch <=0.16m2. vữa XM mác 75 (Gạch Ceramic 300x300 nhám)
19.245
m2
47
Gia công lắp dựng kệ Lavabo (Khung sắt hộp vuông 30x30x1.8mm. chân đỡ sắt tròn D60x1.4mm)
3.36
md
48
Lát mặt bàn rửa bằng đá hoa cương. vữa XM mác 75 (Đá Granite)
2.96
m2
49
Lắp đặt gương soi cao 1.0m
3.4
md
50
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN BÁ như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.363.950.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.325.648.695 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây