Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.314.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.464.581.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.314.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.464.581.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG TRUNG
28/08/2026 11:02
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thịnh Hưng Vượng
14/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán: Mua sắm, ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải TBMT XL.01 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 08:29
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án, công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 4 gói thầu.
06/08/2026 15:00
Trường THPT Can Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc.
06/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu đi tham quan học tập kinh nghiệm hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu đi tham quan học tập kinh nghiệm hè 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sửa chữa nhà tổ chuyên môn, mái tôn sân khấu và nhà xe giáo viên Trường THPT Can Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
05/06/2026 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Can Lộc đăng tải KHLCNT Duy tu, sữa chữa khuôn viên trường THPT Can Lộc, huyện Can Lộc với 3 gói thầu.
29/05/2025 22:35
Trường THPT Can Lộc công bố kết quả gói thầu 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG TRUNG
11/06/2024 09:31
Trường THPT Can Lộc công bố KQMT gói thầu 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THPT Can Lộc với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2024 10:54
Trường THPT Can Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái và cửa sổ phía sau nhà tổ chuyên môn, cửa sổ tầng 2 phía sau nhà hiệu bộ Trường THPT Can Lộc với 4 gói thầu.
18/05/2024 15:52
Trường THPT Can Lộc đăng tải TBMT 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THPT Can Lộc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2024 15:11
Trường THPT Can Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Bảo dưỡng, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
16/05/2024 08:25
Trường THPT Can Lộc công bố kết quả gói thầu 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG TRUNG
03/01/2024 10:52
Trường THPT Can Lộc công bố KQMT gói thầu 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Can Lộc với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 16:39
Trường THPT Can Lộc đăng tải TBMT 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Can Lộc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 16:56
Trường THPT Can Lộc đăng tải TBMT 01.XL: Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Can Lộc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG TRUNG
28/08/2026 11:02
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thịnh Hưng Vượng
14/08/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán: Mua sắm, ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải TBMT XL.01 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 08:29
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án, công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 4 gói thầu.
06/08/2026 15:00
Trường THPT Can Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc.
06/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu đi tham quan học tập kinh nghiệm hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu đi tham quan học tập kinh nghiệm hè 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc với 1 gói thầu.
02/07/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THPT Can Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sửa chữa nhà tổ chuyên môn, mái tôn sân khấu và nhà xe giáo viên Trường THPT Can Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
05/06/2026 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Can Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh