Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 08:30 11/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc
Tên gói thầu
XL.01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án, công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục Trường THPT Can Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh theo Quyết định số 3162/QĐ- UBND ngày 15/12/2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trường Lưu, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 08:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Can Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:29 11/08/2026
đến
10:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Hà Tĩnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 70, đường Nguyễn Thiếp - Thị trấn Nghèn - Huyện Can Lộc - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 03/01 ngõ 97, đường Trung Tiết, TDP Trung Đình - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 03/01 ngõ 97, đường Trung Tiết, TDP Trung Đình - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HÀNG RÀO
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
223.06
m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
223.06
m3
4
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.2247
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.1713
100m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
33.04
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.08
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.7552
tấn
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
37.74
m3
10
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, ván ép phủ phim,
3.2208
100m2
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.4571
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
1.5132
tấn
13
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
17.7144
m3
14
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
138.144
m3
15
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
172.296
m3
16
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim
2.28
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5682
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.5856
tấn
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
25.08
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
58.344
m3
21
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
151.008
m2
22
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
367.744
m2
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1060.8
m2
24
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
1579.552
m2
25
NHÀ THƯ VIỆN
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
318.888
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên tường, trụ, cột
595.938
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
421.344
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
881.833
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
209.545
m2
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
118.936
m2
32
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
199.952
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1217.234
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1210.314
m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.8256
100m2
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.6
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.15
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
48
cái
39
Lắp đặt rọ chắn rác
5
cái
40
Nẹp Inox D90
90
cái
41
Đinh vít
168
cái
42
Tháo dỡ lan can
9.47
m
43
Phá lớp granitô cầu thang
24.5612
m2
44
Sản xuất lan can cầu thang bằng thép Inox D80
9.47
md
45
Sản xuất lan can cầu thang bằng thép Inox D40
13.4158
md
46
Sản xuất lan can cầu thang bằng thép Inox D12
66.29
md
47
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
24.5612
m2
48
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.112
tấn
49
Gia công lan can
0.1352
tấn
50
Lắp dựng lan can sắt, PCB40
28.188
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây