Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.542.367.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.536.722.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.542.367.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.536.722.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HOÀI SƠN LA
23/10/2023 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
14/10/2023 09:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (PTV): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
14/10/2023 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công sửa chữa Nhà lớp học 02 tầng 08 phòng (nhà A, B) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỘNG SINH SƠN LA
11/10/2023 15:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu số 07 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 8988
28/09/2023 08:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 07 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
28/09/2023 08:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng công nghiệp và phát triển đô thị tỉnh Sơn La
28/09/2023 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2023 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:39
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:36
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN PHÚC SƠN LA, CÔNG TY TNHH TUẤN HOÀI SƠN LA
23/10/2023 10:11
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
14/10/2023 09:51
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
14/10/2023 09:43
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công sửa chữa Nhà lớp học 02 tầng 08 phòng (nhà A, B) và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỘNG SINH SƠN LA
11/10/2023 15:27
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ với 1 nhà thầu tham gia.
06/10/2023 09:23
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công sửa chữa Nhà lớp học 02 tầng 08 phòng (nhà A, B) và các hạng mục phụ trợ với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2023 09:11
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 8988
28/09/2023 08:30
TRƯỜNG THPT CO MẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giám định chất lượng xây dựng
28/09/2023 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ
21/11/2023 14:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HOÀI SƠN LA
23/10/2023 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
14/10/2023 09:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (PTV): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
14/10/2023 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (XL): Thi công sửa chữa Nhà lớp học 02 tầng 08 phòng (nhà A, B) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỘNG SINH SƠN LA
11/10/2023 15:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu số 07 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 8988
28/09/2023 08:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 07 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
28/09/2023 08:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng công nghiệp và phát triển đô thị tỉnh Sơn La
28/09/2023 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CO MẠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 (XL): Thi công bảo dưỡng, sửa chữa nhà đa năng, hệ thống cấp nước và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2023 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CO MẠ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể sống hàng năm trời cạnh một cây thông lớn, vinh dự được có người láng giềng đáng kính đến vậy, thậm chí ngay cả khi nó rắc lá kim đầy lên đám hoa của bạn hay thả quả thông xuống bàn đánh thức bạn dậy giữa đêm khuya tĩnh lặng. "
Denise Levertov
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info