Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:02 05/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất trường THPT Co Mạ, huyện Thuận Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (Theo Quyết định số 2999/QĐ-UBND ngày 08/12/2021 của UBND tỉnh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:05 15/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 37/QĐ-THPTCM-XD
Ngày phê duyệt
30/09/2022 11:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Co Mạ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 05/10/2022
đến
11:05 15/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:05 15/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2022 (12/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần AHH Tây Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Xây dựng ST689 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Sở Xây dựng tỉnh Sơn La Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Sơn La Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH MYLANGCO Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH MYLANGCO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ BÁN TRÚ HỌC SINH 2 TẦNG 16 PHÒNG - PHẦN PHÁ DỠ
2
Phá lớp vữa trát sê nô mái
232.064
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà gồ
1.511
tấn
4
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
315.975
m2
5
Tháo dỡ hệ thống điện nước
10
công
6
Diện tích tường trong nhà
1106.118
m2
7
Diện tích tường ngoài nhà
428.9829
m2
8
Diện tích cột trụ, cầu thang
156.1322
m2
9
Diện tích trần nhà
497.046
m2
10
Diện tích xà dầm
74.8028
m2
11
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
774.2826
m2
12
Phá lớp vữa trát ngoài nhà
300.288
m2
13
Phá lớp vữa trát cột, trụ, cầu thang
109.2925
m2
14
Phá lớp vữa trát trần
347.9322
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm
52.362
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn tường trong nhà
331.8354
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn tường ngoài nhà
128.6949
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn cột, trụ, cầu thang
46.8397
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trần
149.1138
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn dầm
22.4408
m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
168.48
m2
22
Tháo dỡ lan can bằng thủ công
53.72
m2
23
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
508.2856
m2
24
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.924
m3
25
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
1.4985
m3
26
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
49.3514
m3
27
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
49.3514
m3
28
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ BÁN TRÚ HỌC SINH 2 TẦNG 16 PHÒNG - PHẦN CẢI TẠO
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
171.136
m2
30
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
60.928
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
60.928
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
135.296
m2
33
Quét nước xi măng 2 nước
35.84
m2
34
Gia công xà gồ thép
1.511
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
1.511
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
128.652
m2
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ D=0.4mm
3.1598
100m2
38
Tôn úp nóc
32.62
m
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
774.2826
m2
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
300.288
m2
41
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
109.2925
m2
42
Trát trần, vữa XM mác 75
347.9322
m2
43
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
52.362
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường
1106.118
m2
45
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
727.981
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1834.099
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
428.9829
m2
48
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
207.504
m2
49
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
207.504
1m2
50
Lắp dựng cửa vào khuôn
124.74
m2 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây