Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.418.326.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.379.224.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.418.326.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.379.224.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ADD TECHNOLOGY VIỆT NAM
27/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:38
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA HƯNG LIGHT
07/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, TRƯỜNG HỌC DHC
17/04/2026 14:22
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/04/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2026 15:02
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh học tập tại tại Trường THPT Lương Phú kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LỘC
30/03/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh học tập tại tại Trường THPT Lương Phú kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
30/03/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
30/03/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lương Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo sân thể thao Trường THPT Lương Phú với 7 gói thầu.
21/06/2025 09:58
Trường THPT Lương Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
17/03/2025 10:07
Trường THPT Lương Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG THỦ ĐÔ
17/03/2025 10:04
Trường THPT Lương Phú đăng tải KHLCNT Cải tạo sân thể thao trường THPT Lương Phú với 2 gói thầu.
17/03/2025 10:02
Trường THPT Lương Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa kè đá, tường rào sau nhà đa năng; sửa nhà xe học sinh (số 1); sửa nhà bộ môn 7 gian; sửa chữa phòng vệ sinh nhà lớp học 12 phòng Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG DŨNG
22/11/2024 16:37
Trường THPT Lương Phú công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng Sửa kè đá, tường rào sau nhà đa năng; sửa nhà xe học sinh (số 1); sửa nhà bộ môn 7 gian; sửa chữa phòng vệ sinh nhà lớp học 12 phòng Trường THPT Lương Phú với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 16:31
Trường THPT Lương Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng Sửa kè đá, tường rào sau nhà đa năng; sửa nhà xe học sinh (số 1); sửa nhà bộ môn 7 gian; sửa chữa phòng vệ sinh nhà lớp học 12 phòng Trường THPT Lương Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2024 16:19
Trường THPT Lương Phú đăng tải KHLCNT Sửa kè đá, tường rào sau nhà đa năng; sửa nhà xe học sinh (số 1); sửa nhà bộ môn 7 gian; sửa chữa phòng vệ sinh nhà lớp học 12 phòng Trường THPT Lương Phú với 6 gói thầu.
09/11/2024 15:28
Trường THPT Lương Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018, thiết bị bàn ghế, Tivi phòng học năm 2024 của Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị máy văn phòng Thu Hà
20/09/2024 09:02
Trường THPT Lương Phú công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018, thiết bị bàn ghế, Tivi phòng học năm 2024 của Trường THPT Lương Phú với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ADD TECHNOLOGY VIỆT NAM
27/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:38
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA HƯNG LIGHT
07/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, TRƯỜNG HỌC DHC
17/04/2026 14:22
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/04/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2026 15:02
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh học tập tại tại Trường THPT Lương Phú kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LỘC
30/03/2026 16:49
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh học tập tại tại Trường THPT Lương Phú kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
30/03/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Lương Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy và học tập năm 2026 cho Trường THPT Lương Phú của chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú với 1 gói thầu.
30/03/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai có thể thấy trước được trạng thái của mình sau khi thất tình, có một số người trở nên suy đồi, một số người cảm thấy đó là sự giải thoát, một số người đau khổ không muốn sống nữa, một số người lại không quan tâm đến. "
Tiểu Hài Tử Ta Đến Đây
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info