Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.628.643.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.612.246.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.628.643.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.612.246.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
08/05/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:16
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
18/08/2025 17:41
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đại Lâm Tây Bắc
01/08/2025 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Tuấn Tây Bắc
16/07/2025 11:22
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
16/07/2025 11:21
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV):Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
16/07/2025 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
16/07/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
09/06/2025 13:02
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
02/06/2025 08:55
Trường THPT Mộc Lỵ đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường THPT Mộc Lỵ với 2 gói thầu.
02/06/2025 08:49
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát lập báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
04/04/2025 10:38
Trường THPT Mộc Lỵ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật Trường THPT Mộc Lỵ với 2 gói thầu.
04/04/2025 10:27
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
25/03/2025 10:15
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ HÀ NỘI
25/03/2025 10:09
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TVT VIỆT NAM
25/03/2025 10:07
Trường THPT Mộc Lỵ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÒNG CHỐNG MỐI TRÀNG AN
21/03/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
08/05/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:16
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
18/08/2025 17:41
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đại Lâm Tây Bắc
01/08/2025 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Tuấn Tây Bắc
16/07/2025 11:22
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
16/07/2025 11:21
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV):Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
16/07/2025 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Mộc Lỵ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
16/07/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Mộc Lỵ là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điểm bắt đầu của mọi thành tựu là ƯỚC MONG. Hãy luôn ghi nhớ điều này. Ước mong hời hợt đem đến kết quả kém cỏi, cũng như một đốm lửa nhỏ chỉ đem lại chút xíu ấm áp. "
Napoleon Hill
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info