Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 166 nhà thầu.
- Đã công bố 246 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 532 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2433 gói thầu, trong đó có 218 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 257 gói (với 297 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2098 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2076 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,69%, Xây lắp 61,62%, Tư vấn 25,59%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,10%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.594.397.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.587.892.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 166 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,69%, Xây lắp 61,62%, Tư vấn 25,59%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,10%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.594.397.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.587.892.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá QSD đất tại ô quy hoạch E5 thuộc quy hoạch phân khu H2-3 xã Tân Triều - xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
30/08/2022 12:21
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá QSD đất xen kẹt, nhỏ lẻ tại thôn Thượng Phúc, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
30/08/2022 12:20
UBND huyện Thanh Trì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu đấu giá QSD đất tại ô quy hoạch E5 thuộc quy hoạch phân khu H2-3 xã Tân Triều - xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì.
29/08/2022 07:00
UBND huyện Thanh Trì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá QSD đất xen kẹt, nhỏ lẻ tại thôn Thượng Phúc, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì.
29/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 14:31
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 10:03
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 08:49
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư phục vụ GPMB các dự án trên địa bàn xã Đông Mỹ và các dự án khác trên địa bàn huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 5 gói thầu.
08/06/2022 08:46
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá quyền sử dụng đất tại thôn Yên Ngưu, xã Tam Hiệp, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 7 gói thầu.
08/06/2022 08:42
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá quyền sử dụng đất tại thôn Tựu Liệt, xã Tam Hiệp (Giáp bệnh viện Thăng Long), huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
08/06/2022 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Cải tạo chống xuống cấp Trường Tiểu học Liên Ninh, huyện Thanh Trì với 2 gói thầu.
17/03/2020 16:57
UBND huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Cải tạo nâng cấp trường mầm non Hữu Hòa, huyện Thanh Trì với 4 gói thầu.
11/03/2020 08:53
UBND huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Trang bị máy tính bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị BTN Việt Nam
13/07/2017 14:08
UBND huyện Thanh Trì đăng tải TBMT Trang bị máy tính bảng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/06/2017 08:47
UBND huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính bảng cho đại biểu HĐND huyện và lãnh đạo các phòng, ban, ngành đoàn thể thuộc huyện phục vụ công tác với 1 gói thầu.
15/06/2017 08:38
UBND huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị BTN Việt Nam
20/01/2017 16:30
UBND huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai dịch vụ công mức độ 3 lĩnh vực tư pháp tại các xã, thị trấn thuộc huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
08/12/2016 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá QSD đất tại ô quy hoạch E5 thuộc quy hoạch phân khu H2-3 xã Tân Triều - xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
30/08/2022 12:21
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá QSD đất xen kẹt, nhỏ lẻ tại thôn Thượng Phúc, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
30/08/2022 12:20
UBND huyện Thanh Trì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu đấu giá QSD đất tại ô quy hoạch E5 thuộc quy hoạch phân khu H2-3 xã Tân Triều - xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì.
29/08/2022 07:00
UBND huyện Thanh Trì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá QSD đất xen kẹt, nhỏ lẻ tại thôn Thượng Phúc, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì.
29/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 14:31
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 10:03
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 08:49
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư phục vụ GPMB các dự án trên địa bàn xã Đông Mỹ và các dự án khác trên địa bàn huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 5 gói thầu.
08/06/2022 08:46
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá quyền sử dụng đất tại thôn Yên Ngưu, xã Tam Hiệp, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 7 gói thầu.
08/06/2022 08:42
Bên mời thầu UBND huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Khu đấu giá quyền sử dụng đất tại thôn Tựu Liệt, xã Tam Hiệp (Giáp bệnh viện Thăng Long), huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì với 8 gói thầu.
08/06/2022 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 246 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 532 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 528 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 297 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 296 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thanh Trì là chủ đầu tư có quan hệ với 166 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh