Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.340.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.203.074.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.340.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.203.074.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TCT
27/06/2025 17:35
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Khương Phạm
24/06/2025 15:13
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Bảo hiểm của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
24/06/2025 15:09
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
24/06/2025 15:01
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
24/06/2025 14:58
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng tuyến Thượng Bầu Dừa của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với 5 gói thầu.
20/06/2025 14:06
UBND phường Thủy Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng tuyến Thượng Bầu Dừa.
20/06/2025 13:13
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
11/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải TBMT Số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 08:50
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang ngã 5 Thuận Hóa phường Thủy Lương của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Thủy Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Khương Phạm
24/06/2025 15:13
UBND phường Thủy Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
24/06/2025 15:09
UBND phường Thủy Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
24/06/2025 15:01
UBND phường Thủy Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
24/06/2025 14:58
UBND phường Thủy Lương đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng tuyến Thượng Bầu Dừa với 5 gói thầu.
20/06/2025 14:06
UBND phường Thủy Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng tổng hợp Trường Hải, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
11/06/2025 15:36
UBND phường Thủy Lương đăng tải KHLCNT Chỉnh trang ngã 5 Thuận Hóa phường Thủy Lương với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:16
UBND phường Thủy Lương đăng tải KHLCNT Mầm non Thủy Lương; hạng mục: Sửa chữa, bổ sung mái vòm, hệ thống điện, sửa chữa sân vườn với 1 gói thầu.
26/05/2025 11:33
UBND phường Thủy Lương đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Thái Vĩnh Chinh phường Thủy Lương với 1 gói thầu.
11/04/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TCT
27/06/2025 17:35
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Khương Phạm
24/06/2025 15:13
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Bảo hiểm của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
24/06/2025 15:09
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
24/06/2025 15:01
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
24/06/2025 14:58
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng tuyến Thượng Bầu Dừa của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với 5 gói thầu.
20/06/2025 14:06
UBND phường Thủy Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng tuyến Thượng Bầu Dừa.
20/06/2025 13:13
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
11/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải TBMT Số 5: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 08:50
Bên mời thầu UBND phường Thủy Lương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang ngã 5 Thuận Hóa phường Thủy Lương của chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thủy Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bỏ của chạy lấy người. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh