Thông báo mời thầu

Gói thầu số 5: Xây lắp

Tìm thấy: 10:36 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường Thái Vĩnh Chinh phường Thủy Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 5: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường Thái Vĩnh Chinh phường Thủy Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thị xã Hương Thủy, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
08:30 23/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
270 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500144298_2504141012
Ngày phê duyệt
14/04/2025 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Thủy Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:34 14/04/2025
đến
08:30 23/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 23/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
300 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/04/2025 (17/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn đầu tư và xây dựng TV Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thành Phố Huế;
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng NTT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thành Phố Huế;
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn lập E-HSMT Số 25 Trịnh Cương, phường Thủy Châu, thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.
4 Công ty TNHH xây dựng Thiên Bảo TBD. Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 09, LK10-Khu quy hoạch Hương An, Phường Hương An, Thành Phố Huế.
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 Trịnh Cương, phường Thủy Châu, thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.
6 Công ty TNHH xây dựng Thiên Bảo TBD. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 09, LK10-Khu quy hoạch Hương An, Phường Hương An, Thành Phố Huế.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thuỷ bình Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
2
Máy toàn đạc. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
3
Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Thể tích gàu ≤ 1.25m3. Có giấy đặng ký, chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
4
Máy lu rung. Đặc điểm thiết bị: Máy lu rung ≥ 25T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
5
Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: Máy ủi ≤ 110CV Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
6
Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Ô tô tự đổ ≤ 10T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
7
Máy rải. Đặc điểm thiết bị: Máy rải 130-140cv .Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
8
Máy tưới nhựa đường ≤190cv. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
9
Ô tô tưới nước 5m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
10
Xe cần trục ô tô hoặc xe cẩu ≥ 10T; Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mặt đường :
2
Rải thảm mặt đường BTNC 16mm Chiều dày đã lèn ép=7cm
2994.59
1 m2
3
Sản xuất bê tông nhựa chặt 16mm Trạm trộn 80T/h
519.239
1 Tấn
4
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 12T, cự ly vận chuyển 4km đầu
519.239
1 Tấn
5
Vận chuyển bê tông nhựa = Ô tô 12T, cự ly vận chuyển 4km đầu
519.239
1 Tấn
6
Tưới lớp nhũ tương thấm bám CSS-1H Lượng nhũ tương 1.0lít/m2
2994.59
1 m2
7
Móng cấp phối đá dăm Dmax25mm Lớp trên, Độ chặt yc K98
537.34
1 m3
8
Móng cấp phối đá dăm Dmax37.5mm Lớp dưới, Độ chặt yc K98
344.57
1 m3
9
Nền đường :
10
Đào đất không phù hợp bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
997.28
1 m3
11
Đào bậc cấp bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp III
671.39
1 m3
12
Đào khuôn đường bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp III
167.36
1 m3
13
Cắt mặt đường bê tông xi măng hiện có
26.1
1 m
14
Phá dỡ k/cấu mặt đường cũ = máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
21.57
1 m3
15
Đào xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
21.57
1 m3
16
Vận chuyển đất đào, phế thải đổ đi CL 1Km
1018.85
1 m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T Độ chặt yêu cầu K=0.95
3713.7
1 m3
18
Mua đất cấp phối để đắp K=0.95
3357.731
1 m3
19
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T Độ chặt yêu cầu K=0.95
434.73
1 m3
20
Mua đất cấp phối để đắp K=0.98
504.286
1 m3
21
Lu nền đường đạt K=0.95 sâu 30cm
1003.38
1 m2
22
Lu nền đường đạt K=0.98 sâu 30cm
46.9
1 m2
23
An toàn giao thông :
24
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt ph.quang Chiều dày lớp sơn 2mm, màu vàng
29.4
1 m2
25
Sơn gờ giảm tốc=sơn dẻo nhiệt ph.quang Chiều dày lớp sơn 6mm, màu vàng
10
1 m2
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang Biển tam giác cạnh 70cm
1
1 Cái
27
Làm cọc tiêu bằng bê tông cốt thép
59
1 Cái
28
Sản xuất k/c thép tấm chụp đầu cọc tiêu
0.009
1 tấn
29
Lắp dựng k/c thép tấm chụp đầu cọc tiêu
0.009
1 tấn
30
Dán màng phản quang đầu cọc tiêu
1.18
1 m2
31
Bê tông móng cọc tiêu Vữa bê tông đá 1x2 M100
1.652
1 m3
32
Nối cống tròn D800mm :
33
Lắp đặt ống cống BTCT D800mm Loại TT băng đường, đoạn ống dài 2.5m
30
1 m
34
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm Đkính ống 800mm
15
1mối nối
35
Lắp đặt gối cống D800mm
24
1 Cái
36
Đá dăm 2x4 đệm móng
2.02
1 m3
37
Đào móng gối cống, đất cấp 2
4.44
1 m3
38
Vận chuyển đất đào đổ đi CL 1Km
4.44
1 m3
39
Mương thoát nước :
40
Bê tông mương thoát nước Vữa bê tông đá 1x2 M300
2.71
1 m3
41
Gia công cốt thép mương thoát nước Đường kính cốt thép <=10mm
0.05
1 tấn
42
Gia công cốt thép mương thoát nước Đường kính cốt thép <=10mm
0.282
1 tấn
43
Ván khuôn BT mương thoát nước
19.33
1 m2
44
Bê tông tường đầu, tường cánh Vữa bê tông đá 2x4 M150
3.07
1 m3
45
Ván khuôn BT tường đầu, tường cánh
15.06
1 m2
46
Bê tông móng tường cánh, sân cống, chân khay Vữa bê tông đá 2x4 M150
7.84
1 m3
47
Ván khuôn BT móng tường cánh, s.cống, ch.khay
25.5
1 m2
48
Đá dăm 2x4 đệm móng
1.78
1 m3
49
Đào móng công trình, đất cấp 2
14.41
1 m3
50
Phá dỡ k/cấu bê tông = máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
2.82
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU như sau:

  • Có quan hệ với 117 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,79%, Xây lắp 80,85%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 9,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.160.924.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.857.819.970 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây