Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.597.061.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.461.593.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.597.061.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.461.593.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỨC TÍN
30/06/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:04
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 18:01
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 4 gói thầu.
17/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 18:59
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 5 gói thầu.
16/06/2025 17:42
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/05/2025 16:59
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 5 gói thầu.
24/05/2025 09:41
UBND xã Bình Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên.
24/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên với 5 gói thầu.
16/06/2025 17:42
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên với 5 gói thầu.
24/05/2025 09:41
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Nhà Hiệu bộ trường THCS Bình Nguyên với 8 gói thầu.
17/04/2025 09:41
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Nâng cấp cải tạo kênh Rộc Cứu, thôn Châu Tử với 4 gói thầu.
18/11/2024 20:56
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thôn, xóm: Sáng – Xanh - Sạch - Đẹp - An toàn tại thôn Châu Tử, xã Bình Nguyên, huyện Bình Sơn với 1 gói thầu.
11/11/2024 10:51
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Từ QL1A đến giáp đường sắt xóm 8 (nối dài) thôn Phước Bình với 1 gói thầu.
09/09/2024 15:56
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Từ QL1A đến giáp đường sắt xóm 8 (nối dài) thôn Phước Bình với 1 gói thầu.
09/09/2024 13:47
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa Cầu xóm 8/2, thôn Phước Bình với 6 gói thầu.
03/07/2024 09:59
UBND xã Bình Nguyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đê ngăn mặn Đồng Hương với 1 gói thầu.
07/06/2024 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỨC TÍN
30/06/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:04
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 18:01
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 4 gói thầu.
17/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 18:59
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 5 gói thầu.
16/06/2025 17:42
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/05/2025 16:59
Bên mời thầu UBND xã Bình Nguyên đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên với 5 gói thầu.
24/05/2025 09:41
UBND xã Bình Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học số 1 Bình Nguyên.
24/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở bất cứ đất nước nào mà tài năng và đức hạnh không có sự tiến bộ, tiền bạc sẽ là thần thánh. Người dân hoặc có tiền hoặc khiến người khác tin rằng mình có tiền. Sự giàu sang sẽ là đức hạnh cao quý nhất, nghèo khó là sự xấu xa thấp hèn nhất. Người có tiền sẽ thể hiện điều đó theo mọi cách có thể. Nếu sự phô trương đó không vượt qua tài sản của họ, mọi thứ vẫn ổn. Nhưng nếu sự phô trương đó vượt qua tài sản của họ, họ sẽ hủy diệt chính mình. Trong đất nước ấy, những cơ đồ lớn nhất sẽ biến mất trong nháy mắt. Người không có tiền sẽ tự hủy diệt mình trong nỗ lực tuyệt vọng để che dấu sự nghèo khó. Đó cũng là một sự sung túc: dấu hiệu giàu sang bên ngoài cho số ít, mặt nạ che sự nghèo khó cho số đông, và nguồn tha hóa cho tất cả. "
Denis Diderot
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh