Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:02 17/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
1.484.954.765
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500278276_2506171751
Ngày phê duyệt
17/06/2025 18:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:01 17/06/2025
đến
07:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (21/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng & ME Beta Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xã Tịnh Ấn Tây, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Kiến Huy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xã Bình Long, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thẩm định giá DELTA (DEAPP) Tư vấn thẩm định giá Số 34A Mai Dị, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn lập E-HSMT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIỆN MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Mỹ - Xã Tịnh An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIỆN MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Mỹ - Xã Tịnh An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 7T
2
2
Máy đào <=0,5m3
1
3
Máy phát điện ≥ 2,5 kW
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
5
Máy trộn bê tông, trộn vữa ≥ 250l
2
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
2
7
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
2
8
Máy đầm cóc ≥ 70kg
2
9
Máy hàn điện 14 - 23 kW
2
10
Máy bơm nước ≥ 2 kW
2
11
Giàn giáo thép (phục vụ công tác lắp đặt thiết bị PCCC)/bộ
30
12
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, ĐK 20mm
15
m
2
Đo điện trở
1
Lần
3
Chiếu sáng sự cố
4
Lắp đặt đèn thoát hiểm KenTom VN, công suất 3W, pin sạc NI_NH 3.6V 700mAh, thời gian sạc 24 giờ, thời gian thắp sáng 2 giờ
2.2
5 đèn
5
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố Kentom KT610. Nguồn điện: AC 220V/50Hz. Bình khô: 3.6 V 700 mA. Dòng điện sạc: 50 mA. Bóng đèn: SUPER LED (ánh sáng mạnh, độ bền cao). Thời gian thắp sáng: 2 giờ
1.2
5 đèn
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x1.5mm2 Imateck
900
m
7
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn, ĐK 20mm
900
m
8
Chống sét đánh thẳng
9
Kim thu sét chủ động, Bán kính bảo vệ cấp III, Hãng Liva,Modle: Liva CX070, xuất xứ: Thổ Nhĩ Kỳ 75m (tương đương về thông số kỹ thuật, chất lượng)
1
cái
10
Lắp đặt kim thu sét
0.05
100m
11
Lắp đặt ống thép làm trụ đỡ kim thu sét - Đường kính 50mm
6
cọc
12
Gia công và đóng cọc chống sét D16, L=2.4m
35
m
13
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây C50
35
m
14
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây C50
30
M
15
Cáp bện xoắn fi8 neo trụ
1
Hộp
16
Hộp kỹ thuật đo điện trở đất
1
Lần
17
Đo điện trở nối đất
6
Bộ
18
Ốc siết cáp M16
0.048
100m3
19
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất III
4.8
m3
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1
cái
21
Bể nước ngầm
22
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp III
1.0511
100m3
23
Ván khuôn thép lót móng
0.0294
100m2
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
5.39
m3
25
Ván khuôn thép móng dài
0.0588
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0508
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3893
tấn
28
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.081
100m2
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.708
m3
30
Ván khuôn thép móng dài
0.0588
100m2
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.0764
tấn
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
10.78
m3
33
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4331
tấn
34
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.381
tấn
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤200m
0.014
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1137
tấn
37
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.262
100m2
38
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.056
100m2
39
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
9.039
m3
40
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.42
m3
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0505
tấn
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.1893
tấn
43
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
0.81
m3
44
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.0682
100m2
45
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4168
tấn
46
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6.816
m3
47
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
82.08
m2
48
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
32
m2
49
Chống thấm bằng sika Lastic. Lớp lót 1 x lớp Sikalastic®-110 trộn với nước sạch theo tỉ lệ 1:1 (theo khối lượng), định mức ~0.2 kg/m² Lớp phủ 2 x lớp Sikalastic®-110, định mức ~0.65 kg/m²/lớp.Tổng định mức ~1.5 kg/m²
82.08
m2
50
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m, ĐK 40mm
0.005
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây