Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:06 23/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống PCCC Chợ Nước Mặn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
1.484.954.765
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500278276_2506231456
Ngày phê duyệt
23/06/2025 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Nguyên

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:04 23/06/2025
đến
07:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (24/11/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng & ME Beta Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xã Tịnh Ấn Tây, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Kiến Huy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xã Bình Long, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thẩm định giá DELTA (DEAPP) Tư vấn thẩm định giá Số 34A Mai Dị, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn lập E-HSMT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIỆN MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Mỹ - Xã Tịnh An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIỆN MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Mỹ - Xã Tịnh An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
312/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 29/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:06 30/06/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 7T
2
2
Máy đào <=0,5m3
1
3
Máy phát điện ≥ 2,5 kW
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
5
Máy trộn bê tông, trộn vữa ≥ 250l
2
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
2
7
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
2
8
Máy đầm cóc ≥ 70kg
2
9
Máy hàn điện 14 - 23 kW
2
10
Máy bơm nước ≥ 2 kW
2
11
Giàn giáo thép (phục vụ công tác lắp đặt thiết bị PCCC)/bộ
30
12
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SXLD cửa sổ 2 cánh mở nhôm TungKuang (hoặc tương đường về thông số kỹ thuật, chất lượng) hệ 76 kính trắng dày 5ly, phụ kiện kèm theo
2.88
m2
2
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
67.42
m2
3
Thi công mới cổng chợ
4
Đào xúc đất móng bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.2074
100m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.024
m3
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2805
tấn
7
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.24
100m2
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
3.816
m3
9
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
16.258
m3
10
Bê tông lót đà kiềng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.588
m3
11
Lắp dựng cốt thép đà giằng móng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4704
tấn
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0665
tấn
13
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1568
100m2
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
1.568
m3
15
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1554
100m2
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.233
tấn
17
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
0.7768
m3
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.176
100m2
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4704
tấn
20
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
1.568
m3
21
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.2829
100m2
22
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4491
tấn
23
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
2.829
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4,5x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
13.0337
m3
25
Trát tường xây dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
158.302
m2
26
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
28.29
m2
27
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
28.29
m2
28
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
158.302
m2
29
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.1942
100m
30
Tháo dỡ mái
31
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
427.8
m2
32
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
2.1945
tấn
33
Vận chuyển vật liệu tháo dỡ về nơi tập kết
2.1945
tấn
34
Tháo dỡ cổng chợ
35
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
34.125
m2
36
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.0765
tấn
37
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
1.146
m3
38
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
0.696
m3
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
12.265
m3
40
Phá dỡ móng bê tông có cốt thép
1.908
m3
41
Chi phí thiết bị PCCC
42
Cung cấp lắp đặt Máy bơm điện Pccc PAROLLI (hoặc tương tương về thông suốt kỹ thuật và chất lượng) Công suất : 15Kw / 380V / 50Hz Model : PST50-250/150 Q= 24-78m3/h. H=61,8-39,8m
1
Máy
43
Cung cấp lắp đặt Máy bơm Diesel PCCC Công suất : 15Kw Động cơ : Weifang AZD1900 - China Máy trần Đầu bơm: Parolli -Việt Nam Model: PS50-250/150I Q= 24 - 78 m³/h H= 61.8 - 39.8 m (hoặc tương tương về thông suốt kỹ thuật và chất lượng)
1
Máy
44
Bình tích áp 100L Maro Trung Quốc (hoặc tương tương về thông suốt kỹ thuật và chất lượng)
1
Bình
45
Cung cấp lắp đặt Máy bơm điện bù áp PCCC Công suất : 2,2Kw Động cơ : Đầu bơm: Parolli -Việt Nam Model: CV A%-13T Q= 2 - 8 m³/h H= 81,5 - 39. m (hoặc tương tương về thông suốt kỹ thuật và chất lượng)
1
Máy
46
Cung cấp lắp đặt Tủ điện PAROLLI điều khiển 01 máy bơm : Điện 15KW , vỏ tủ sơn tĩnh điện màu đỏ 1 lớp, kích thước 600x450x220 gồm CB 3 pha, Contactor, bộ điều khiển, timer, nút nhấn, đèn hiển thị, dây dẫn" (hoặc tương tương về thông suốt kỹ thuật và chất lượng)
1
Tủ
47
Trung tâm báo cháy 8 kênh GST-108A kèm 02 acquy dự phòng. Điện áp hoạt động: 220VAC,50-60Hz; Nguồn dự phòng ắc quy: 2 ắc quy, 7Ah/12V, Dòng điện đầu vào: 0,35A, Báo lỗi: 2A delayed, Điện áp nhỏ nhất: 21.5V, Điện áp lớn nhất: 315 mA, Điện áp sạc tối đa: 27.6V,Điện trở : 1Ω, Dòng bình thường: 0.1A
1
Tủ
48
Cấp nước cứu hỏa
49
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp nối khớp, đoạn ống dài 5,8m, đường kính ống 100mm, độ dày 2,0mm
4.6
100m
50
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p khớp nối, đoạn ống dài 5,8m - Đường kính 50mm
0.65
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây