Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.697.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.574.606.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.697.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.574.606.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Nén tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM ĐỊNH
04/09/2026 17:59
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu 12: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 17:25
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn cắm mốc GPMB của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VÀ TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ SÔNG CHÂU
21/08/2026 17:54
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu số 5: Tư vấn cắm mốc GPMB thuộc Dự án “Khu đấu giá đất ở tại xã An Đổ, huyện Bình Lục (nay là xã Bình Sơn, tỉnh Ninh Bình)” của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:51
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Giám sát thi công+thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACT
11/08/2026 15:53
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng+thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Minh Huyến
07/08/2026 15:10
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM
03/08/2026 15:01
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
03/08/2026 14:52
Bên mời thầu UBND xã Bình Sơn đã đăng tải KHLCNT Khu đấu giá đất ở tại xã An Đổ, huyện Bình Lục (nay là xã Bình Sơn, tỉnh Ninh Bình) của chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn với 5 gói thầu.
31/07/2026 17:33
UBND xã Bình Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu đấu giá đất ở tại xã An Đổ, huyện Bình Lục (nay là xã Bình Sơn, tỉnh Ninh Bình).
31/07/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả đều đến từ mặt đất, và tất cả đều kết thúc trở thành đất. "
Xenophanes
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026