Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:20 25/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ Trường tiểu học An Đổ, xã Bình Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ Trường tiểu học An Đổ, xã Bình Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp Ngân sách nhà nước (Theo quyết định số 1116/QĐ-UBND ngày 30/12/2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
481/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/06/2026 11:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:19 25/06/2026
đến
08:30 06/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/07/2026 (03/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HMĐ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán khu đô thị tây bình mỹ - - Xã Bình Mỹ - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW. Còn hoạt động tốt.
1
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm dùi , công suất ≥ 1,5kW. Còn hoạt động tốt.
1
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt.
1
5
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít. Còn hoạt động tốt.
1
6
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW. Còn hoạt động tốt.
1
7
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 7 tấn. Còn hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1.025
m3
2
Lắp đặt tấm đan
21
1cấu kiện
3
Tường rào:
4
Đào móng - Cấp đất II
70.45
1m3
5
Đóng cọc tre - Cấp đất I
29.453
100m
6
Ván khuôn bê tông lót móng tường rào
0.086
100m2
7
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB30
4.712
m3
8
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
19.642
m3
9
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
6.644
m3
10
Ván khuôn gỗ giằng móng, giằng đỉnh tường rào
0.304
100m2
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.234
tấn
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.182
tấn
13
Bê tônggiằng tường, M200, đá 1x2, PCB30
3.77
m3
14
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
6.206
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
5.648
m3
16
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
4.044
m3
17
Đắp đấu cột tường rào
15
cột
18
Trát tường rào, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
418.703
m2
19
Trát trụ tường rào, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
47.421
m2
20
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30
100.54
m
21
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
161.46
m
22
Trát vẩy tổ mối, vữa XM cát mịn M75, vữa XM M75, PCB30
29.915
m2
23
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
466.124
m2
24
Đắp đất nền móng công trình
46.967
m3
25
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.235
100m3
26
Nhà để xe:
27
Đào móng cột nhà để xe - Cấp đất II
5.47
1m3
28
Đào móng giằng - Cấp đất II
8.231
1m3
29
Ván khuôn bê tông lót móng cột
0.092
100m2
30
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.809
m3
31
Ván khuôn bê tông móng, giằng
0.416
100m2
32
Bu lông M20x750mm
60
cái
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.137
tấn
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.303
tấn
35
Bê tông móng, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
1.82
m3
36
Bê tông giằng móng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
2.812
m3
37
Đắp đất nền móng công trình
4.567
m3
38
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.091
100m3
39
Gia công Bản mã chân cột
0.323
tấn
40
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.485
tấn
41
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.372
tấn
42
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.209
tấn
43
Lắp cột thép các loại
0.808
tấn
44
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.372
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
1.209
tấn
46
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.7
100m2
47
Máng Inox khổ 600mm
175.45
kg
48
Lắp đặt cầu chắn rác DN80
4
cái
49
Lắp đặt ống nhựa UPVC ĐK75
0.15
100m
50
Lắp đặt chếch nhựa ĐK60
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây