Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.604.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.473.378.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.604.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.473.378.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai hệ thống Zalo MiniApp tương tác giữa UBND xã và Người dân trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
29/08/2026 09:44
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Zalo MiniApp tương tác giữa UBND xã và Người dân trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:34
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho các hoạt động chuyển đổi số của UBND xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/08/2026 11:09
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho các hoạt động chuyển đổi số của UBND xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:47
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tiểu sành phục vụ nhiệm vụ lấy mẫu hài cốt liệt sĩ chưa xác định được thông tin tại nghĩa trang liệt sĩ Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỐM SỨ LẠC VIỆT
03/08/2026 17:27
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua tiểu sành phục vụ nhiệm vụ lấy mẫu hài cốt liệt sĩ chưa xác định được thông tin tại nghĩa trang liệt sĩ Đông Hưng, xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
03/08/2026 17:13
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà phân loại rác lò đốt rác Nguyên Xá xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
26/06/2026 11:35
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thực hiện rà soát, đánh số hiệu đường bộ; đánh số nhà và công trình xây dựng trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2026 13:38
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa, thay thế đường điện 3 pha cấp điện cho lò đốt rác Đông Hợp của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
08/05/2026 17:34
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT In, phô tài liệu, phiếu bầu phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội và đại biểu HĐND các cấp trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
10/03/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Tư vấn thực hiện rà soát, đánh số hiệu đường bộ; đánh số nhà và công trình xây dựng trên địa bàn xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2026 13:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai hệ thống Zalo MiniApp tương tác giữa UBND xã và Người dân trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
29/08/2026 09:44
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Zalo MiniApp tương tác giữa UBND xã và Người dân trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:34
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho các hoạt động chuyển đổi số của UBND xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/08/2026 11:09
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Bảo đảm các điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho các hoạt động chuyển đổi số của UBND xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:47
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tiểu sành phục vụ nhiệm vụ lấy mẫu hài cốt liệt sĩ chưa xác định được thông tin tại nghĩa trang liệt sĩ Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỐM SỨ LẠC VIỆT
03/08/2026 17:27
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua tiểu sành phục vụ nhiệm vụ lấy mẫu hài cốt liệt sĩ chưa xác định được thông tin tại nghĩa trang liệt sĩ Đông Hưng, xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
03/08/2026 17:13
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà phân loại rác lò đốt rác Nguyên Xá xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
26/06/2026 11:35
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thực hiện rà soát, đánh số hiệu đường bộ; đánh số nhà và công trình xây dựng trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2026 13:38
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa, thay thế đường điện 3 pha cấp điện cho lò đốt rác Đông Hợp của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
08/05/2026 17:34
Bên mời thầu UBND xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT In, phô tài liệu, phiếu bầu phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội và đại biểu HĐND các cấp trên địa bàn xã Đông Hưng của chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
10/03/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ mất một phút để có cảm tình, một giờ để thích, một ngày để yêu – nhưng cả đời để quên đi ai đó. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info