Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.595.345.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.282.321.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.595.345.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.282.321.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
11/08/2026 14:51
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
11/08/2026 14:48
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát công tác khảo sát của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN
11/08/2026 14:44
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG I.DAY
11/08/2026 14:43
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng điểm dân cư mới thôn Hạ Vĩnh, xã Thanh Quang, huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương (Nay là thôn Thanh Bính, xã Hà Đông, thành phố Hải Phòng) của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG với 4 gói thầu.
11/08/2026 14:39
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: giám sát công tác khảo sát xây dựng bước thiết kế vẽ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
17/06/2026 10:09
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
17/06/2026 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát xây dựng bước thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
17/06/2026 10:07
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
17/06/2026 10:06
Bên mời thầu UBND XÃ HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thẩm tra thiết kế xây dựng, thẩm tra dự toán của chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
17/06/2026 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 99 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người cũng như ngọn đèn leo lắt trong đêm, càng tỏa sáng, càng khiến cho mình thêm ảm đạm. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh