Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:48 09/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng Trường tiểu học Thanh Hồng, xã Hà Đông
Tên gói thầu
Gói thầu số 13: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà đa năng Trường tiểu học Thanh Hồng, xã Hà Đông
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hà Đông, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 18/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
460/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/03/2026 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HÀ ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:40 09/03/2026
đến
07:30 18/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 18/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/03/2026 (16/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66 phố An Thái, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 372 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 30/189, phố Tuệ Tĩnh, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu :≥ 0,50 m3
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : ≥1,5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : ≥1,0 kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : ≥70 kg
2
5
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥150 T
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥14 kW
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥250,0 lít
2
8
Máy trộn vữa≥ 150 lít
2
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : ≥10 T
1
10
Ô tô tự đổ ≥5 Tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô đá 1x2, mác 250
4.891
m3
2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô,
0.5157
100m2
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2178
tấn
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.2103
tấn
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 150
1.5708
m3
6
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
5.5906
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
1.3
m3
8
Đắp cát công trình bằng thủ công
4.55
m3
9
Thoát nước mái
10
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 110mm
0.8
100m
11
Lắp đặt cút nhựa PVC đường kính cút 110mm
12
cái
12
Lắp đặt chếch nhựa PVC đường kính cút 110mm
24
cái
13
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 42mm
0.088
100m
14
Lắp đặt phễu thu,
12
cái
15
Quai nhê + vít nở
60
cái
16
Mi che cửa 01
17
Ốp tấm aluminium mái
22
m2
18
Khung hộp Inox
148.38
kg
19
Mi che cửa 02
20
Ốp tấm aluminium mái
11
m2
21
Khung hộp Inox
80.55
kg
22
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
6.1231
tấn
23
Gia công cột thép
7.9814
tấn
24
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
6.1231
tấn
25
Lắp dựng cột thép các loại
7.9814
tấn
26
Gia công xà gồ thép
5.2756
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép
5.2756
tấn
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
550.25
m2
29
Gia công giằng mái thép
0.1333
tấn
30
Lắp dựng giằng thép
0.1333
tấn
31
Sản xuất, lắp dựng Bu lông neo M16x370; đầu tiện ren mạ kẽm nhúng nóng
288
bộ
32
Sản xuất, lắp dựng Bu lông neo M20x670; đầu tiện ren mạ kẽm nhúng nóng
64
bộ
33
Sản xuất, lắp dựng Bu lông neo M24x790; đầu tiện ren mạ kẽm nhúng nóng
80
bộ
34
Sản xuất, lắp dựng Bu lông liên kết M20x70
408
bộ
35
Sản xuất, lắp dựng Bu lông liên kết M16x50
96
bộ
36
Sản xuất, lắp dựng Bu lông liên kết M16x45
176
bộ
37
Sản xuất, lắp dựng Bu lông liên kết M12x30
544
bộ
38
Sản xuất, lắp dựng Bu lông liên kết M12x35
176
bộ
39
Vữa Sika Grout tăng cứng chân cột
0.1212
m3
40
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
714.0316
m2
41
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
441.12
m2
42
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
75.933
m2
43
Trát trần, vữa XM mác 75
58.6472
m2
44
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
281.09
m
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
5.0713
100m2
46
Tôn úp nóc, úp hồi, ke góc
63.7
m
47
Cửa đi khung nhôm hệ PMA 55 , kính an toàn dày 6.38ly bao gồm phụ kiến, lắp đặt
19.44
m2
48
Cửa sổ khung nhôm hệ PMA 55, kính an toàn dày 6.38ly bao gồm phụ kiến, lắp đặt
51.84
m2
49
Vách khung nhôm hệ PMA 55, kính an toàn dày 6.38ly bao gồm phụ kiến, lắp đặt
28.8
m2
50
Hoa sắt cửa sổ Inox
538.02
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây