Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.184.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.173.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.184.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.173.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2022 22:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:03
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa UBND xã Hoàng Đan (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 5 gói thầu.
19/07/2022 10:46
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa UBND xã Hoàng Đan (Giai đoạn 2).
19/07/2022 07:00
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nạo vét Hồ Nhà Này xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc.
08/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nạo vét Hồ Nhà Này xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 7 gói thầu.
08/07/2022 06:23
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2021 09:22
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông ngõ, xóm thôn Chấu, xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương; Tuyến: Từ nhà Cuấn Thuận - Nhà ông Sở thôn Chấu của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 7 gói thầu.
14/12/2021 15:36
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông ngõ, xóm thôn Chấu, xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương; Tuyến: Từ nhà Cuấn Thuận - Nhà ông Sở thôn Chấu.
14/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2021 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hoàng Đan đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/01/2021 17:26
UBND xã Hoàng Đan đăng tải KHLCNT Đường GTNT xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương. Tuyến 1: Từ nhà ông Sinh - Nhà ông Hải thôn Mới; Tuyến 2: Từ nhà thờ thôn Mới - Nhà Thoa Tam thôn Đỗ; Tuyến 3: Từ nhà Oanh Lý - nhà ông Tài thôn Chằm; Tuyến nhánh 3: Từ TL309 – Nhà ông Chiến thôn Chằm; Tuyến 4: Nhà Hoa Dũng – nhà Cường Châm; Tuyến 5: Từ đường nối TL309 – Nhà Hiền Thanh với 6 gói thầu.
07/01/2021 17:06
UBND xã Hoàng Đan công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại An Dương
20/11/2020 16:28
UBND xã Hoàng Đan đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà vệ sinh trường tiểu học Hoàng Đan, xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương với 4 gói thầu.
20/11/2020 16:25
UBND xã Hoàng Đan công bố kết quả gói thầu Rãnh thoát nước, cổng, tường rào, sân vườn trung tâm văn hóa thể thao xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 177 ngày 20/09/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại An Dương
20/09/2017 10:38
UBND xã Hoàng Đan đăng tải TBMT Rãnh thoát nước, cổng, tường rào, sân vườn trung tâm văn hóa thể thao xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
18/08/2017 15:40
UBND xã Hoàng Đan công bố kết quả gói thầu Nhà làm việc cơ chế 1 cửa xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 127 ngày 11/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại An Dương
11/07/2017 07:42
UBND xã Hoàng Đan công bố kết quả gói thầu Nhà làm việc cơ chế 1 cửa xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 126 ngày 10/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại An Dương
10/07/2017 04:38
UBND xã Hoàng Đan đăng tải TBMT Trường Tiểu học xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tâng 8 phòng (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 115 ngày 23/06/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/06/2017 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2022 22:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 16:03
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa UBND xã Hoàng Đan (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 5 gói thầu.
19/07/2022 10:46
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa UBND xã Hoàng Đan (Giai đoạn 2).
19/07/2022 07:00
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nạo vét Hồ Nhà Này xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc.
08/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nạo vét Hồ Nhà Này xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 7 gói thầu.
08/07/2022 06:23
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2021 09:22
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông ngõ, xóm thôn Chấu, xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương; Tuyến: Từ nhà Cuấn Thuận - Nhà ông Sở thôn Chấu của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với 7 gói thầu.
14/12/2021 15:36
UBND xã Hoàng Đan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông ngõ, xóm thôn Chấu, xã Hoàng Đan, huyện Tam Dương; Tuyến: Từ nhà Cuấn Thuận - Nhà ông Sở thôn Chấu.
14/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hoàng Đan đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2021 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hoàng Đan là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hành động tốt đem lại quả tốt. Hành động xấu đem lại quả xấu. Đừng kỳ vọng thánh thần, chư thiên, những kẻ khuất mày khuất mặt sẽ bảo vệ bạn. Cũng đừng tin tưởng ngày tốt, ngày xấu. Đó là những điều không thật. Bạn sẽ luôn luôn chờ đợi ngày tốt, giờ tốt, tháng tốt, năm tốt, vị thần này, vị thánh nọ. Tin tưởng vào những điều đó chỉ đem lại đau khổ cho bạn mà thôi. Hãy nhìn vào hành động và lời nói của bạn, nhìn vào nghiệp của bạn. Làm lành bạn sẽ gặt quả vui, làm ác bạn sẽ mang quả khổ. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh