Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.223.969.136 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.215.649.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.223.969.136 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.215.649.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MẠNH HÀ
26/12/2022 17:10
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2022 16:51
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN CƯƠNG
15/04/2020 07:51
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/03/2020 13:34
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải KHLCNT gói thầu xây dựng công trình: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với 5 gói thầu.
28/02/2020 14:08
UBND xã Nhã Lộng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng, huyện Phú Bình.
27/02/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình: Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2018 16:30
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu xây lắp công trình: Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với 3 gói thầu.
20/06/2018 08:45
UBND xã Nhã Lộng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng.
20/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nhã Lộng công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MẠNH HÀ
26/12/2022 17:10
UBND xã Nhã Lộng công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2022 15:24
UBND xã Nhã Lộng đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2022 16:51
UBND xã Nhã Lộng công bố kết quả gói thầu Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thiên An Bình, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN CƯƠNG
15/04/2020 07:51
UBND xã Nhã Lộng công bố KQMT gói thầu Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng với 1 nhà thầu tham gia.
12/03/2020 14:05
UBND xã Nhã Lộng đăng tải TBMT Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/03/2020 13:34
UBND xã Nhã Lộng đăng tải KHLCNT gói thầu xây dựng công trình: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng với 5 gói thầu.
28/02/2020 14:08
UBND xã Nhã Lộng đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình: Xây dựng nhà văn hóa và khu thể thao xã Nhã Lộng (Hạng mục: Nhà văn hóa xã) (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2015 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MẠNH HÀ
26/12/2022 17:10
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Xây dựng đường GTNT xóm Xúm của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2022 16:51
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN CƯƠNG
15/04/2020 07:51
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/03/2020 13:34
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải KHLCNT gói thầu xây dựng công trình: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với 5 gói thầu.
28/02/2020 14:08
UBND xã Nhã Lộng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường tiểu học Nhã Lộng, huyện Phú Bình.
27/02/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình: Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2018 16:30
Bên mời thầu UBND xã Nhã Lộng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu xây lắp công trình: Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng của chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng với 3 gói thầu.
20/06/2018 08:45
UBND xã Nhã Lộng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông trong khu quy hoạch trung tâm xã Nhã Lộng.
20/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nhã Lộng là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lúc cần mạnh mẽ thì phải mạnh mẽ, lúc không cần mạnh mẽ thì đừng tỏ ra mạnh mẽ. Phụ nữ khóc trong lòng người đàn ông của mình không coi là mất mặt. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info