Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Lương như sau:
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 44 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 140 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 135 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 89,58%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.334.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.511.595.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Lương như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 89,58%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.334.242.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.511.595.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025. của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
20/02/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải TBMT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025. của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/02/2025 09:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 1 gói thầu.
04/02/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Bàn ghế làm việc, tiếp dân, tủ đặng tài liệu, bàn ghế hội trường UBND xã Phú Lương của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế làm việc, tiếp dân, tủ đựng tài liệu, bàn ghế hội trường UBND xã Phú Lương của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 3 gói thầu.
16/10/2024 09:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ ĐÔNG 379
18/09/2024 14:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG PHÚ
14/09/2024 11:32
UBND xã Phú Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2).
13/09/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:56
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025 với 1 gói thầu.
04/02/2025 16:26
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Bàn ghế làm việc, tiếp dân, tủ đựng tài liệu, bàn ghế hội trường UBND xã Phú Lương với 3 gói thầu.
16/10/2024 09:55
UBND xã Phú Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG PHÚ
14/09/2024 11:32
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:56
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:32
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) với 1 gói thầu.
28/08/2024 11:21
UBND xã Phú Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KIM PHÁT
02/08/2024 13:57
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Tuyến đường thôn Khê Xá, xã Phú Lương. với 1 gói thầu.
17/07/2024 16:01
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Đường giao thông cụm dân cư Lê Xá Đông với 1 gói thầu.
16/07/2024 10:33
UBND xã Phú Lương đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường trục chính xã Phú Lương từ TL10A đến cầu Đông A. với 1 gói thầu.
02/05/2024 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025. của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
20/02/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải TBMT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025. của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/02/2025 09:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và thu giá dịch vụ rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Lương năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 1 gói thầu.
04/02/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Bàn ghế làm việc, tiếp dân, tủ đặng tài liệu, bàn ghế hội trường UBND xã Phú Lương của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế làm việc, tiếp dân, tủ đựng tài liệu, bàn ghế hội trường UBND xã Phú Lương của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 3 gói thầu.
16/10/2024 09:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ ĐÔNG 379
18/09/2024 14:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG PHÚ
14/09/2024 11:32
UBND xã Phú Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2).
13/09/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:56
Bên mời thầu UBND xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường cụm dân cư Khê Xá (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lương với 4 gói thầu.
28/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương là chủ đầu tư của 44 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương có quan hệ với 10 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đời người quan trọng chính là từng trải, cho dù vui cũng được, khổ cũng được, đã trôi qua rồi thì đừng nên nhắc lại. Khi bạn trốn tránh hiện tại bằng cách sống trong hồi ức, cũng là lúc hạnh phúc trượt theo kẻ tay mà trôi đi mất.Ở đời không có chuyện không công bằng, chỉ có tâm không công bằng mà thôi. Hãy sống một cách không hờn, không trách, không hận, mọi chuyện đều không để ý thì tâm sẽ bình yên. Cho dù là say, là mê hay tỉnh cũng đều đã trôi qua, nên hãy quên đi…Quý trọng người trước mắt mới là hạnh phúc. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info