Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:15 31/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông cụm dân cư Lê Xá Đông
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
141/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/07/2024 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Phú Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:12 31/07/2024
đến
16:00 09/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/08/2024 (06/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phúc Miên. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu. Tư vấn lập E-HSMT số 25, đường Trịnh Cương, phường Thủy Châu, Thị xã Hương Thủy, tỉnh TT Huế.
3 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án Nông nghiệp Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT 367 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu. Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25, đường Trịnh Cương, phường Thủy Châu, Thị xã Hương Thủy, tỉnh TT Huế.
5 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án Nông nghiệp Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 367 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.
6 UBND Xã Phú Lương Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Xã Phú Lương , huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
2
Máy kinh vĩ. Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
3
Máy đào bánh xích. Đặc điểm thiết bị: Thể tích gàu ≥ 0.4m3. Có giấy đặng ký, chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
4
Máy lu rung. Đặc điểm thiết bị: Máy lu rung ≤ 25T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
5
Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: Máy ủi ≥ 110CV Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
6
Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Ô tô tự đổ ≤ 10T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
3
7
Xe cần trục ô tô hoặc xe cẩu. Đặc điểm thiết bị: Xe cần trục ô tô hoặc xe cẩu <=10T .Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng); Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
8
Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Máy trộn bê tông >=250l .Sử dụng tốt Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
9
Đầm dùi. Sử dụng tốt Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
3
10
Máy hàn. Sử dụng tốt Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
3
11
Máy cắt uốn cốt thép. Sử dụng tốt. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
3
12
Máy đầm đất cầm tay. Sử dụng tốt Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường :
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T Độ chặt yêu cầu K=0.95
707.66
1 m3
3
Đào nền đường bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
7.19
1 m3
4
Đào khuôn bê tông bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
21.33
1 m3
5
Đào khuôn đất bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
12.12
1 m3
6
Đào đất không phù hợp bằng máy đào <= 1.25m3
475.53
1 m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T Phạm vi <= 300m, Đất cấp I
516.17
1 m3
8
Mua đất từ mỏ để đắp K=0.95 đã bao gồm vận chuyển
799.656
m3
9
Mặt đường :
10
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm Vữa bê tông đá 2x4 M300
542.12
1 m3
11
Ni long xanh đỏ lót nền đường
3011.78
1 m2
12
Đệm cát xay đầm chặt dày 5cm
140.66
1 m3
13
Ván khuôn mặt đường bê tông
298.72
1 m2
14
Cống bản B=0.75m cọc C1
15
Gia công cốt thép bản biên Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.014
Tấn
16
Gia công cốt thép bản biên Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.013
Tấn
17
Bê tông bản biên bản mặt cầu, vữa BT đá 1x2 M300
0.41
1 m3
18
Ván khuôn bản biên
2.67
1 m2
19
LĐ bản biên bằng máy, trọng lượng <=1 Tấn
2
Cái
20
Gia công cốt thép bản giữa Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.024
Tấn
21
Gia công cốt thép bản giữa Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.031
Tấn
22
Bê tông bản giữa bản mặt cầu, vữa BT đá 1x2 M300
0.67
1 m3
23
Ván khuôn bản giữa
2.79
1 m2
24
LĐ bản giữa bằng máy, trọng lượng <=1 Tấn
4
Cái
25
Gia công cốt thép xà mũ Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.026
Tấn
26
Gia công cốt thép xà mũ Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.004
Tấn
27
Bê tông xà mũ Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M300
0.77
1 m3
28
Ván khuôn xà mũ
5.96
1 m2
29
Gia công cốt thép mối nối Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.002
Tấn
30
Bê tông mối nối Vữa bê tông đá 1x2 M300
0.06
1 m3
31
Bê tông thân cống Vữa bê tông đá 2x4 M150
4.04
1 m3
32
Ván khuôn thân cống
16.87
1 m2
33
Làm lớp đệm cát sỏi
0.74
1 m3
34
Bù bê tông đá 1x2 M300
0.43
1 m3
35
Bê tông thân tường đầu, tường cánh Cao <= 6m,vữa BT đá 2x4 M150
0.52
1 m3
36
Bê tông móng tường cánh Vữa bê tông đá 2x4M150
0.53
1 m3
37
Bê tông sân cống, chân khay Vữa bê tông đá 2x4M150
1.25
1 m3
38
Làm lớp đệm đá 2x4
0.31
1 m3
39
Ván khuôn tường cánh
2.83
1 m2
40
Ván khuôn móng cánh sân cống, chân khay
4.19
1 m2
41
Bê tông thân tường đầu, tường cánh Cao <= 6m,vữa BT đá 2x4 M150
0.52
1 m3
42
Bê tông móng tường cánh
0.53
1 m3
43
Bê tông sân cống, chân khay Vữa bê tông đá 2x4M150
1.32
1 m3
44
Làm lớp đệm đá 2x4
0.31
1 m3
45
Ván khuôn tường cánh
2.83
1 m2
46
Ván khuôn móng cánh sân cống, chân khay
4.19
1 m2
47
Đào kênh mương bằng máy đào <= 1.25m3 Chiều rộng <= 6m, Đất cấp II
9
1 m3
48
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
3.34
1 m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T Phạm vi <=1000m, Đất cấp II
5.66
1 m3
50
Cống bản B=0.75m cọc C5

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU như sau:

  • Có quan hệ với 117 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,79%, Xây lắp 80,85%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 9,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.160.924.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.857.819.970 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây