Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.063.371.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.190.512.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.063.371.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.190.512.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổng hợp Tuấn Hưng
25/04/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
25/04/2025 15:56
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 2 gói thầu.
17/04/2025 18:28
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT COMPOSITE MIỀN TRUNG
10/04/2025 10:17
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
10/04/2025 09:32
UBND xã Phúc Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thuyền đua bằng Composite.
10/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH CHÂU
03/12/2024 14:23
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT
29/11/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổng hợp Tuấn Hưng
25/04/2025 16:08
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
25/04/2025 15:56
UBND xã Phúc Trạch đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:41
UBND xã Phúc Trạch đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 2 gói thầu.
17/04/2025 18:28
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thuyền đua bằng Composite.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT COMPOSITE MIỀN TRUNG
10/04/2025 10:17
UBND xã Phúc Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm thuyền đua bằng Composite với 1 gói thầu.
10/04/2025 09:32
UBND xã Phúc Trạch đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm thuyền đua bằng Composite với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:32
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
05/11/2024 16:23
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
05/11/2024 14:32
UBND xã Phúc Trạch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
05/11/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:
Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổng hợp Tuấn Hưng
25/04/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
25/04/2025 15:56
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà xe giáo viên Trường THCS Phúc Trạch của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Phúc Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 2 gói thầu.
17/04/2025 18:28
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT COMPOSITE MIỀN TRUNG
10/04/2025 10:17
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
10/04/2025 09:32
UBND xã Phúc Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thuyền đua bằng Composite.
10/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm thuyền đua bằng Composite của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH CHÂU
03/12/2024 14:23
Bên mời thầu UBND xã Phúc Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT
29/11/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phúc Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Càng đi du lịch nhiều tôi càng nhận ra: nỗi lo sợ khiến những người đáng lẽ nên làm bạn lại trở thành người xa lạ. "
Shirley MacLaine
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh