Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:40 14/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Nghĩa trang liệt sỹ xã Phúc Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1236/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 11:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:38 14/11/2024
đến
08:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tổng hợp Tuấn Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 2 Phú Vinh, Phường Bắc Nghĩa, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình,
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Đường Cao Bá Quát, Tiểu khu 10 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Thị Hồng Gấm, Tổ dân phố 2 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Cao Bá Quát, Tiểu khu 10 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Thị Hồng Gấm, Tổ dân phố 2 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (Máy). Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
2
Máy trộn vữa bê tông Dung tích: ≥ 250 lít (Máy).Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy phát điện (Máy). Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân, khu hóa vàng, bậc cấp
2
Vệ sinh nền lát gạch
1382
m2
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
55.288
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.169
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
69.953
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 1,5km bằng ô tô - 7,0T
69.953
m3
7
Rải bạt ni long
342
m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
41.036
m3
9
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng đá thanh hóa màu ghi 300x300, vữa XM mác 75
342
m2
10
Xây bồn hoa bằng gạch 6 lỗ không nung (10x15x22), chiều dày > 10cm, vữa XM mác 75
3.467
m3
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
57.788
m2
12
Phá dỡ nền lát gạch
99.964
m2
13
Lát đá bậc tam cấp, đá granite tự nhiên màu đỏ vữa XM mác 75
49.59
m2
14
Lát đá bậc tam cấp, đá granite tự nhiên màu đen vữa XM mác 75
64.419
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch Hạ Long 400x400, vữa XM mác 75
36
m2
16
Xây gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 100
0.27
m3
17
Xây gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.768
m3
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
28.416
m2
19
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
14.8
m
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
15.688
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.713
m2
22
Lư hương đá nguyên khối H=1,24m, miệng D=1,32m, đế D=0,9m
1
cái
23
Chậu hóa vàng đá H=0,9m, miệng vuông L=0,9m, đế vuông L=0,87m
1
cái
24
Rồng đá nguyên khối L=4,15m H=1,39m
2
con
25
Nhà bia
26
Quét nước xi măng 2 nước
112.834
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
101.734
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
143.64
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
84.346
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
52.784
m2
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 ( có trát keo)
8
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
186.08
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
196.424
m2
34
Hạ giải mái ngói, Ngói âm dương, ngói ống, Tầng mái 1
70.47
m2
35
Hạ giải mái ngói, Ngói âm dương, ngói ống, Tầng mái 2
83.904
m2
36
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác dán mái ngói
154.374
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái
154.374
m2
38
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 85 viên/m2, vữa XM mác 75 (tận dụng ngói cũ)
123.499
m2
39
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 85 viên/m2, vữa XM mác 75
30.875
m2
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
206.31
m2
41
Rồng cách điệu xi măng đúc sẵn 50x110cm
12
con
42
Bán nguyệt xi măng đúc sẵn 70x80cm
1
con
43
Cải tạo mộ
44
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
299.903
m2
45
Chạm khắc các loại hoa văn, hoạ tiết - Trên bia, phiến đá
5.063
1 m2
46
Chạm khắc các loại chữ cổ. - Trên bia, phiến đá
5.063
1 m2
47
Lư hương bằng sứ mua sẵn
135
cái
48
Cổng, hàng rào
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
728.557
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
728.557
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây