Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 16:19 08/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bê tông các tuyến đường giao thông liên thôn, nội thôn xã Phúc Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã, nhân dân đóng góp và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 1218/ QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 08/11/2024
đến
16:30 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tổng hợp Tuấn Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Bắc Nghĩa, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Hoàn Lão, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH TVXD Newsky Tư vấn lập E-HSMT TPD5, Thị trấn Hoàn Lão, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Lifehouse Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Phú Định, huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH TVXD Newsky Tư vấn đánh giá E-HSDT TPD5, Thị trấn Hoàn Lão, Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Lifehouse Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Phú Định, huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 Tấn và ≤ 15 Tấn. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động, kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
2
Máy đào ≥ 0,23 m3. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động, kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn thời gian hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy đào ≤ 0,6 m3. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động, kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn thời gian hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Lu bánh thép ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động, kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn thời gian hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy ủi ≥ 40CV. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động, kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng còn thời gian hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy đầm bàn ≥1kw. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động.
1
7
Máy đầm dùi ≥1,5kw. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động.
1
8
Máy cắt bê tông ≥7,5kw. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động.
1
9
Máy trộn bê tộng ≥250 lít. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động.
2
10
Máy đầm đất cầm tay. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
360.34
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
1105.01
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
109.94
m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
109.94
m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng đất đào)
838.79
m3
7
MẶT ĐƯỜNG
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300
845.41
m3
9
Rải bạt lót 1 lớp
3919.33
m2
10
Cắt khe co, khe dọc
1589.68
m
11
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
1226.36
m
12
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
105
m
13
Thi công khe dọc sân, bãi, mặt đường bê tông
363.32
m
14
Gỗ làm khe co giãn
2.01
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
466.75
m2
16
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
510.72
m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98(tận dụng đất đào)
196.74
m3
18
Lu lèn tăng cường mặt đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
961.63
m3
19
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG NỐI CỐNG
20
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200
0.61
m3
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính < 10mm
34.43
kg
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 18mm
95.8
kg
23
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm, quy cách 750x750mm
1
mối nối
24
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 0,75
1
ống cống
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cống
1.61
m2
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn ống cống
13.44
m2
27
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
2.05
m2
28
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1m - Quy cách 750x750mm
2
đoạn cống
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông khớp nối ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 200
0.32
m3
30
HẠ LƯU
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, tường cánh chiều dày <= 45cm, đá 1x2, mác 150
3.09
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng tường đầu cống, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
6.75
m3
33
Thi công lớp đá đệm móng
0.61
m3
34
HẠNG MỤC KHÁC
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
11.57
m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
8.16
m3
37
Thi công lớp đá dăm đẹm cát thân móng
1.68
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng tường đầu
34.11
m2
39
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
9.55
m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
9.55
m3
41
AN TOÀN GIAO THÔNG
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
20
cái
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn
3
cái
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
12.23
m3
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
12.23
m3
46
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, cọc tiêu BTCT, trọng lượng <= 100kg
112
1 cấu kiện
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
85.12
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây