Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.253.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.218.482.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.253.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.218.482.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH
25/04/2025 09:50
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhiều Thịnh
18/04/2025 17:18
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
21/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 13:31
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với 5 gói thầu.
17/03/2025 16:35
UBND Xã Thạch Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành.
17/03/2025 16:16
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH AN INCONS
04/02/2025 08:18
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THÀNH AN
23/01/2025 09:47
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Thanh Sơn
23/01/2025 08:27
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường mầm non xã Thạch Lâm (Khu lẻ), huyện Thạch Thành của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với 2 gói thầu.
08/01/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH
25/04/2025 09:50
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhiều Thịnh
18/04/2025 17:18
UBND Xã Thạch Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 10:34
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
21/03/2025 15:29
UBND Xã Thạch Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 13:31
UBND Xã Thạch Lâm đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành với 5 gói thầu.
17/03/2025 16:35
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH AN INCONS
04/02/2025 08:18
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THÀNH AN
23/01/2025 09:47
UBND Xã Thạch Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Thanh Sơn
23/01/2025 08:27
UBND Xã Thạch Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
13/01/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH
25/04/2025 09:50
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhiều Thịnh
18/04/2025 17:18
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
21/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 13:31
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với 5 gói thầu.
17/03/2025 16:35
UBND Xã Thạch Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành.
17/03/2025 16:16
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH AN INCONS
04/02/2025 08:18
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THÀNH AN
23/01/2025 09:47
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Thanh Sơn
23/01/2025 08:27
Bên mời thầu UBND Xã Thạch Lâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường mầm non xã Thạch Lâm (Khu lẻ), huyện Thạch Thành của chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm với 2 gói thầu.
08/01/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thạch Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc tìm kiếm sự chắn chắn sẽ cản trở con đường đi tìm ý nghĩa. Sự không chắc chắn chính là điều kiện thôi thúc con người phát huy sức mạnh của mình. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026