Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp

Tìm thấy: 17:28 06/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách tỉnh (Chi sự nghiệp kinh tế) theo Quyết định số 3644/QĐ- UBND ngày 09/9/2024 của UBND tỉnh Thanh Hóa về việc phân bổ kinh phí hỗ trợ thực hiện Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 là 5.000 triệu đồng; Phần còn lại nguồn ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500005739_2501061721
Ngày phê duyệt
06/01/2025 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Thạch Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 06/01/2025
đến
09:00 13/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/01/2025 (13/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 497, Nguyễn Trãi - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy hàn điện
1
5
Máy cắt, uốn thép
1
6
Máy cắt gạch đá
2
7
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0493
tấn
2
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ NHÀ CŨ
3
Đào cây, bụi tre, đào bằng máy, bể nước...
3
ca
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
100.8
m2
5
Phá dỡ kết cấu gạch
41.9812
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
7.2627
m3
7
Tháo dỡ cửa
21
m2
8
Phá dỡ nền hiện trạng bằng máy (tận dụng đất đắp phần san nền)
0.5079
100m3
9
Xúc, vận chuyển phế thải
0.4261
100m3
10
Tháo dỡ mái tôn
100.8
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch
41.9812
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông
7.2627
m3
13
Tháo dỡ cửa
21
m2
14
Phá dỡ nền hiện trạng bằng máy (tận dụng đất đắp phần san nền)
0.5079
100m3
15
Xúc, vận chuyển phế thải
0.4261
100m3
16
Lắp đặt ống nhựa PVC D110
0.24
100m
17
Lắp đặt cút nhựa D34
26
cái
18
Lắp đặt cút nhựa D48
48
cái
19
Lắp đặt cút nhựa D90
24
cái
20
Lắp đặt cút nhựa D110
8
cái
21
Lắp đặt chếch D110
8
cái
22
Lắp đặt chếch D90
8
cái
23
Lắp đặt chếch D60
8
cái
24
Lắp đặt cút nhựa ren trong D110
6
cái
25
Lắp đặt cút nhựa ren trong D90
6
cái
26
Lắp đặt tê xiên D75
4
cái
27
Lắp đặt tê xiên D90
4
cái
28
Lắp đặt côn nhựa D110x90
8
cái
29
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
30
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
31
Lắp đặt chậu tiểu nữ
4
bộ
32
Lắp đặt xí bệt
8
bộ
33
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
12
cái
34
Lắp đặt bể nước Inox 2m3
1
bể
35
Lắp đặt máy bơm nước 550W
1
cái
36
Đào móng - Cấp đất III
0.0717
100m3
37
Ván khuôn móng
0.1031
100m2
38
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.0862
m3
39
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
2.1803
m3
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1263
tấn
41
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0239
100m3
42
Sản xuất bản mã
0.0565
tấn
43
Lắp dựng bản mã
0.0565
tấn
44
Sản xuất, lắp đặt bu lông M20 dài 0,4m
32
cái
45
Gia công thang sắt
2.0363
tấn
46
Lắp dựng thang sắt
2.0363
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
130.703
1m2
48
Sản xuất, lắp đặt bu lông M16
64
cái
49
Sản xuất, lắp đặt bu lông M12
56
cái
50
HẠNG MỤC: HÀNG RÀO

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây