Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:33 21/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng Nhà hiệu bộ Trường tiểu học Thạch Lâm 2, xã Thạch Lâm, huyện Thạch Thành
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách tỉnh theo Quyết định số 5223/QĐ-UBND ngày 30/12/2024 của UBND tỉnh Thanh Hóa về việc điều chỉnh kế hoạch vốn đầu tư phát triển nguồn ngân sách trung ương giai đoạn 2021 - 2025 Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa là 4.317 triệu đồng; Phần còn lại nguồn ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500100914_2503211323
Ngày phê duyệt
21/03/2025 13:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Thạch Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:31 21/03/2025
đến
10:00 28/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
57.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2025 (26/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 497, Nguyễn Trãi - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy cắt gạch đá (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy đầm bê tông (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Máy trộn bê tông (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy khoan bê tông (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy cắt uốn cốt thép (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy đầm đất cầm tay (Còn hoạt động tốt sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Móng nhà hiệu bộ 3 tầng
2
Đào móng - Cấp đất III
2.207
100m3
3
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
13.989
m3
4
Bê tông móng M200, đá 1x2
69.074
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.386
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.974
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.418
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.7
tấn
9
Bê tông cột M200, đá 1x2
2.246
m3
10
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.255
100m2
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.14
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.136
tấn
13
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
0.936
m3
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, đá 1x2
3.059
m3
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.042
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.269
tấn
17
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.421
100m2
18
Xây tường móng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
19.432
m3
19
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
1.953
100m3
20
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.059
100m3
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
23.76
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
23.76
m2
23
Hạng mục: Nhà hiệu bộ 3 tầng
24
Phần kết cấu
25
Bê tông cột M200, đá 1x2
13.563
m3
26
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
2.226
100m2
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <= 10 mm, cao <= 16 m
1.273
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <= 18 mm, cao <= 16 m
0.969
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK > 18 mm, cao <= 16 m
2.324
tấn
30
Bê tông xà dầm, giằng M200, đá 1x2
23.928
m3
31
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
2.284
100m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.999
tấn
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.131
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
5.257
tấn
35
Bê tông sàn mái M200, đá 1x2
62.959
m3
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
5.501
100m2
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK <= 10 mm, cao <= 16 m
5.609
tấn
38
Bê tông cầu thang M200, đá 1x2
9.226
m3
39
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.844
100m2
40
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.928
tấn
41
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.159
tấn
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2
4.331
m3
43
Ván khuôn bê tông lanh tô
0.78
100m2
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK <= 10 mm
0.125
tấn
45
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK > 10 mm
0.449
tấn
46
Phần kiến trúc
47
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
121.102
m3
48
Xây tường lan can 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
8.895
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
10.668
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
6.62
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây