Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.942.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.801.815.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.942.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.801.815.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐỨC HUY
17/04/2025 14:07
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
03/04/2025 09:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:24
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 09:56
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/03/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY TÂN
18/03/2025 15:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ LAM HỒNG
18/03/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
18/03/2025 15:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải KHLCNT Đường, mương thoát nước từ nhà ông Dương đến nhà ông Phúc thôn Quyết Thắng của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với 6 gói thầu.
11/03/2025 16:49
UBND xã Thanh Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường, mương thoát nước từ nhà ông Dương đến nhà ông Phúc thôn Quyết Thắng.
11/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
03/04/2025 09:27
UBND xã Thanh Trạch đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:24
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/03/2025 15:47
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY TÂN
18/03/2025 15:44
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ LAM HỒNG
18/03/2025 15:41
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
18/03/2025 15:36
UBND xã Thanh Trạch đăng tải KHLCNT Đường, mương thoát nước từ nhà ông Dương đến nhà ông Phúc thôn Quyết Thắng với 6 gói thầu.
11/03/2025 16:49
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Dự toán hỗ trợ giống lúa HG12 vụ Hè thu 2024 tại xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
17/01/2025 10:22
UBND xã Thanh Trạch đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Dự toán hỗ trợ giống lúa HG12 vụ Hè thu 2024 tại xã Thanh Trạch thuộc nguồn vốn ngân sách huyện với 1 gói thầu.
17/01/2025 10:13
UBND xã Thanh Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết chế nhà văn hóa thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒ CHƠI ABC
26/11/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐỨC HUY
17/04/2025 14:07
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
03/04/2025 09:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:24
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2025 09:56
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/03/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY TÂN
18/03/2025 15:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ LAM HỒNG
18/03/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHƯƠNG
18/03/2025 15:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Trạch đã đăng tải KHLCNT Đường, mương thoát nước từ nhà ông Dương đến nhà ông Phúc thôn Quyết Thắng của chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch với 6 gói thầu.
11/03/2025 16:49
UBND xã Thanh Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường, mương thoát nước từ nhà ông Dương đến nhà ông Phúc thôn Quyết Thắng.
11/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đây là điều thú vị đối với việc chia sẻ ý tưởng cùng người khác: Nếu bạn chia sẻ một ý tưởng mới với mười người, họ nghe nó một lần, và bạn sẽ được nghe nó mười lần. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info