Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm dự phòng phí)

Tìm thấy: 18:07 26/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường từ nhà ông Lùng đến nhà bà Hồng xóm 1 thôn Tiền Phong
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm dự phòng phí)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
815/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/10/2024 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:05 26/10/2024
đến
09:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (02/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty tư vấn thiết kế Lam Hồng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Km645+100m QL1A, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty tư vấn thiết kế Lam Hồng Tư vấn lập E-HSMT Km645+100m QL1A, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Duy Tân Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP5 thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty tư vấn thiết kế Lam Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Km645+100m QL1A, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Duy Tân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP5 thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng Đất Việt Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu TK10, thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
7 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=10T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
2
2
Máy lu bánh thép >=10T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành >=16T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
4
Máy phun nhựa đường 190cv, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa 130 - 140CV, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
7
Máy ủi 110CV, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
8
Máy đào >=1,25m3, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực.
1
9
Máy trộn bê tông >= 250 lít, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
10
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng >=70kg. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
11
Máy đầm dùi – công suất >=1,5kW. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
12
Máy hàn – công suất >=23 kW. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
11.243
100m2
2
Tưới lớp dính bám mặt đường, lượng nhựa 1kg/m2
11.243
100m2
3
Thi công móng lớp trên cấp phối đá dăm loại 1, chiều dày 15cm
1.687
100m3
4
Thi công móng lớp dưới cấp phối đá dăm loại 2, chiều dày 18cm
2.024
100m3
5
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
1.869
100tấn
6
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 22,8km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
1.869
100tấn
7
Đào xúc đất hữu cơ bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
2.305
100m3
8
Đào khuôn đường, đánh cấp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.527
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
9.009
100m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
0.486
100m3
11
Lu tăng cường nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
3.069
100m3
12
Vận chuyển đất hữu cơ bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
2.305
100m3
13
Vận chuyển đất đào khuôn đường, đánh cấp bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.527
100m3
14
Bê tông bó vĩa hè đúc sẵn, đá 1x2, M250
9.85
m3
15
Bê tông móng bó vỉa, đá 1x2, M200
30.7
m3
16
Lót 1 lớp bạt tạo phẳng
2.084
100m2
17
Ván khuôn thép bó vĩa đúc sẵn
1.793
100m2
18
Ván khuôn thép móng bó vỉa
1.137
100m2
19
Lắp đặt bó vỉa
379
m
20
Bốc xếp bó vỉa lên bằng thủ công
24.625
tấn
21
Bốc xếp bó vỉa xuống bằng thủ công
24.625
tấn
22
Vận chuyển bó vỉa hè bằng ô tô thùng 12T, phạm vi <=1km
2.4625
10 tấn/1km
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
6
cái
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70
1
cái
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày sơn 2mm
10.38
m2
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày sơn 4mm (ĐM nhân 2)
28.8
m2
27
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 5mm (ĐM nhân 2.5)
18.6
m2
28
Di dời cột điện
1
cái
29
Đào hố ga bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.738
100m3
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (tận dụng)
0.389
100m3
31
Thi công lớp đá đệm móng
3.21
m3
32
Bê tông hố ga, đá 1x2, M250
18.07
m3
33
Lắp đặt cốt thép hố ga, ĐK ≤10mm
0.06
tấn
34
Lắp đặt cốt thép hố ga, ĐK >10mm
2.617
tấn
35
Ván khuôn thép hố ga
2.098
100m2
36
Vữa chèn hố ga M100
0.36
m3
37
Lắp đặt nắp hố ga bằng Composite kích thước 900x900, tải trọng 25T
19
cái
38
Bốc xếp hố ga đúc sẵn có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
19
1 cấu kiện
39
Bốc xếp hố ga đúc sẵn có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
19
1 cấu kiện
40
Vận chuyển hố ga bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển ≤1km
4.518
10 tấn/1km
41
Lắp đặt hố ga bằng máy
19
cái
42
Thi công lớp đá đệm móng
0.89
m3
43
Bê tông miệng thu nước, đá 1x2, M250
2.84
m3
44
Ván khuôn thép miệng thu nước
0.38
100m2
45
Bốc xếp miệng thu nước đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
19
1 cấu kiện
46
Bốc xếp miệng thu nước đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
19
1 cấu kiện
47
Vận chuyển miệng thu nước đúc sẵn, bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển ≤1km
0.71
10 tấn/1km
48
Lắp đặt miệng thu nước bằng máy
19
cái
49
Lắp đặt lưới chắn rác Composite KT 800x300x40, tải trọng 25T
19
cái
50
Bulong D12
76
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm dự phòng phí)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm dự phòng phí)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây