Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.566.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.336.246.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.566.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.336.246.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/07/2022 08:37
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở, tạo vốn xây dựng nông thôn mới tại xã Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
25/07/2022 17:16
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở, tạo vốn xây dựng nông thôn mới tại xã Trung Dũng.
25/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 08:21
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2021 18:10
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:23
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:06
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng .
01/06/2021 07:00
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng .
01/06/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2018 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Trung Dũng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2018 11:12
UBND xã Trung Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã với 1 gói thầu.
04/07/2018 11:11
UBND xã Trung Dũng đăng tải TBMT Mua sắm tăng cường CSVC cho UBND xã Trung Dũng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 47 ngày 16/03/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/03/2017 07:38
UBND xã Trung Dũng công bố kết quả gói thầu Xây dựng HTKT khu dân cư mới xã Trung Dũng; Hạng mục: San nền, nền mặt đường, thoát nước, điện sinh hoạt (Đăng tải trên báo đấu thầu số 02 ngày 04/01/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp xây dựng Nam Hải
04/01/2017 08:31
UBND xã Trung Dũng đăng tải TBMT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu dân cư mới xã Trung Dũng; Hạng mục: San nền, nền mặt đường, thoát nước, điện sinh hoạt. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 211 ngày 04/11/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/11/2016 09:43
UBND xã Trung Dũng đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Trung Dũng, huyện Tiên Lữ. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 48 ngày 16/03/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/03/2016 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/07/2022 08:37
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở, tạo vốn xây dựng nông thôn mới tại xã Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
25/07/2022 17:16
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở, tạo vốn xây dựng nông thôn mới tại xã Trung Dũng.
25/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 08:21
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2021 18:10
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:23
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với 7 gói thầu.
01/06/2021 12:06
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng học và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Trung Dũng .
01/06/2021 07:00
UBND xã Trung Dũng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Trung Dũng .
01/06/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Dũng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2018 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Trung Dũng là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info