Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.972.158.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.251.933.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.972.158.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.251.933.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Công trình: Nâng cấp, sửa chữa vỉa hè đường quanh khu chợ cũ thị trấn Khâm Đức (đường Quang Trung và đường Hoàng Diệu) Tổ dân phố số 5 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2023 13:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình Xây dựng mương thoát nước từ đường Huỳnh Thúc Kháng ra hồ C7 tổ dân phố số 1; Hạng mục: Bờ kè, mương thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
29/05/2023 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình Xây dựng mương thoát nước từ đường Huỳnh Thúc Kháng ra hồ C7 tổ dân phố số 1; Hạng mục: Bờ kè, mương thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/03/2023 11:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
04/10/2022 20:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 08:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, mở rộng đường vào khu bảo tồn Bhnoong (hướng tuyến đường Võ Nguyên Giáp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với 1 gói thầu.
17/08/2022 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường vào khu bảo tồn Bhnoong (hướng tuyến đường Võ Nguyên Giáp).
17/08/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 79
28/07/2022 10:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/04/2022 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với 3 gói thầu.
02/04/2022 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MANGALAM
04/10/2022 20:11
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
27/08/2022 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 08:22
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, mở rộng đường vào khu bảo tồn Bhnoong (hướng tuyến đường Võ Nguyên Giáp) với 1 gói thầu.
17/08/2022 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ PHƯỚC SƠN, CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 79
28/07/2022 10:03
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của thị trấn Khâm Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
10/11/2020 11:07
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của thị trấn Khâm Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
10/11/2020 10:53
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố KQMT gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của thị trấn Khâm Đức với 2 nhà thầu tham gia.
29/10/2020 11:03
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC công bố KQMT gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của thị trấn Khâm Đức với 2 nhà thầu tham gia.
29/10/2020 10:00
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đăng tải TBMT Mua giống bò cái sinh sản của thị trấn Khâm Đức theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/10/2020 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Công trình: Nâng cấp, sửa chữa vỉa hè đường quanh khu chợ cũ thị trấn Khâm Đức (đường Quang Trung và đường Hoàng Diệu) Tổ dân phố số 5 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2023 13:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình Xây dựng mương thoát nước từ đường Huỳnh Thúc Kháng ra hồ C7 tổ dân phố số 1; Hạng mục: Bờ kè, mương thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
29/05/2023 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình Xây dựng mương thoát nước từ đường Huỳnh Thúc Kháng ra hồ C7 tổ dân phố số 1; Hạng mục: Bờ kè, mương thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/03/2023 11:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
04/10/2022 20:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 08:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, mở rộng đường vào khu bảo tồn Bhnoong (hướng tuyến đường Võ Nguyên Giáp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với 1 gói thầu.
17/08/2022 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường vào khu bảo tồn Bhnoong (hướng tuyến đường Võ Nguyên Giáp).
17/08/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 79
28/07/2022 10:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/04/2022 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC với 3 gói thầu.
02/04/2022 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KHÂM ĐỨC là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những chật vật mà tôi phải chịu trong đời tạo ra sự cảm thông – tôi có thể cảm thông với nỗi đau, với việc bị bỏ rơi, không được ai yêu thương. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026