Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á như sau:
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,22%, Xây lắp 97,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.782.766.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.918.093.438 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,22%, Xây lắp 97,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.782.766.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.918.093.438 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM VIỆT Á
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032598
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình thủy lợi, đường bộ, cầu, hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: dân dụng; giao thông; thủy lợi; hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; thủy lợi; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY KHOA
24/05/2022 10:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
14/01/2022 15:33
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
10/12/2021 10:38
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
23/11/2021 13:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2021 10:46
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2021 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm móc móc thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với 3 gói thầu.
21/10/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 16:06
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
16/09/2021 10:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
15/09/2021 00:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY KHOA
24/05/2022 10:37
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/04/2022 17:01
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/04/2022 15:53
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp với 3 gói thầu.
02/04/2022 15:29
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 11:04
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2022 17:51
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 09:33
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp với 5 gói thầu.
19/01/2022 09:00
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/01/2022 17:41
Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY KHOA
14/01/2022 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY KHOA
24/05/2022 10:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
14/01/2022 15:33
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
10/12/2021 10:38
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
23/11/2021 13:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2021 10:46
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2021 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải KHLCNT Mua sắm móc móc thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với 3 gói thầu.
21/10/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2021 16:06
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
16/09/2021 10:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á.
15/09/2021 00:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 119 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải 45 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nam Việt Á có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không phải con đường khó khăn; mà đúng hơn khó khăn mới chính là con đường. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.