Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.326.988.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.109.703.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.326.988.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.109.703.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN NAM
19/12/2024 19:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN
06/12/2024 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG
06/12/2024 13:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm đón khách du lịch Làng nghề truyền thống nước mắm Cửa Khe và các hạng mục khác của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 8 gói thầu.
06/12/2024 13:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CÂY TRỒNG TRƯƠNG TIỀN
05/12/2024 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 3 gói thầu.
18/11/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Xây dựng nhà bếp ăn bán trú trường tiểu học Bình Dương 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 6 gói thầu.
18/05/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN
06/12/2024 13:33
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG
06/12/2024 13:31
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm đón khách du lịch Làng nghề truyền thống nước mắm Cửa Khe và các hạng mục khác với 8 gói thầu.
06/12/2024 13:28
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đăng tải KHLCNT Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề với 3 gói thầu.
18/11/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Vũ Xuân
14/07/2022 16:10
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2022 17:02
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:52
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ thôn Gia Phú, xã Bình Dương, huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
15/06/2022 08:32
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VINAHOME, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂY HỒ
22/03/2022 14:29
Ủy ban nhân dân xã Bình Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây lắp + thiết bị.
22/03/2022 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN NAM
19/12/2024 19:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2024 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN
06/12/2024 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG
06/12/2024 13:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm đón khách du lịch Làng nghề truyền thống nước mắm Cửa Khe và các hạng mục khác của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 8 gói thầu.
06/12/2024 13:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CÂY TRỒNG TRƯƠNG TIỀN
05/12/2024 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trồng hoa, cây xanh các tuyến đường dẫn vào làng nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 3 gói thầu.
18/11/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Xây dựng nhà bếp ăn bán trú trường tiểu học Bình Dương 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương với 6 gói thầu.
18/05/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không thể nhìn thấy bóng phản chiếu khi nước đang sôi, Sự thật cũng như vậy, không thể thấy trong cơn giận dữ…Vì vậy, hãy luôn bình tĩnh.Reflection cannot be seen in boiling water, The same way truth cannot be seen in a state of anger… So always keep your cool. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026