Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.211.156.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.570.431.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.211.156.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.570.431.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TÂY BÌNH MỸ
04/09/2026 14:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/08/2026 17:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
14/08/2026 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỆT
14/08/2026 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo Kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp (khu A) trường mầm non La Sơn xã Bình Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ với 4 gói thầu.
14/08/2026 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/08/2026 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
14/08/2026 16:41
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Cải tạo, nâng cấp (khu A) trường Mầm non La Sơn xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình.
14/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỆT
14/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ XÂY DỰNG HÀ NAM
13/11/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
13/11/2025 09:59
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2A: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM
29/10/2025 15:56
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thàu số 02: Thẩm tra thiết kế + Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN
29/10/2025 15:48
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ XÂY DỰNG HÀ NAM
29/10/2025 15:44
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Đồn Xá (đoạn từ Cống đường Dọc đến kênh D6A và đoạn từ kênh D6A đến đình làng Thanh Khê thôn Nhân Hòa), huyện Bình Lục với 8 gói thầu.
29/10/2025 15:23
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Đồn Xá (đoạn từ Cống đường Dọc đến kênh D6A và đoạn từ kênh D6A đến đình làng Thanh Khê thôn Nhân Hòa), huyện Bình Lục với 3 gói thầu.
23/10/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TÂY BÌNH MỸ
04/09/2026 14:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/08/2026 17:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
14/08/2026 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỆT
14/08/2026 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo Kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp (khu A) trường mầm non La Sơn xã Bình Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ với 4 gói thầu.
14/08/2026 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/08/2026 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
14/08/2026 16:41
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Cải tạo, nâng cấp (khu A) trường Mầm non La Sơn xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình.
14/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỆT
14/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn có thể nói ra trong lòng bạn cảm thấy vui như thế nào, thì niềm vui của bạn chỉ có giới hạn. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026