Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:01 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình (đoạn từ S14 đến xóm Lấp Thuỵ thôn Đồng Tâm)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình (đoạn từ S14 đến xóm Lấp Thuỵ thôn Đồng Tâm)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Mỹ, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:22 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
số 705/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/06/2026 15:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 22/06/2026
đến
16:22 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:22 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
144.714.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi bốn triệu bảy trăm mười bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
2 Công ty Tư vấn xây dựng Thủy Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Trần Hưng Đạo. phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn lập E-HSMT Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Thịnh Vượng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Kênh, Xã Thanh Lâm, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Thịnh Vượng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Kênh, Xã Thanh Lâm, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đào
2
7
Máy hàn
1
8
Máy khoan bê tông
1
9
Máy lu bánh thép
1
10
Máy trộn vữa
1
11
Máy trộn bê tông
1
12
Máy ủi
1
13
Ô tô tự đổ
1
14
Ô tô tưới nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÀO ĐẮP NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường - Cấp đất I
882.11
1m3
3
Đào nền đường - Cấp đất II
1856.31
1m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
51.25
m3
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0.5125
100m3
6
Đất lẫn đá đắp
2431
m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.955
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95
26.5946
100m3
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K = 0,98
18.7
100m3
10
NỀN MẶT ĐƯỜNG, VUỐT NỐI
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
5.383
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
6.594
100m3
13
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
2.6973
100m2
14
Rải nilong lót
16.3114
100m2
15
Bê tông lề, M150, đá 1x2, PCB30
103.06
m3
16
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
695.5
m3
17
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC(Đào đắp)
18
Đào móng - Cấp đất I
855.27
1m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.2298
100m3
20
Rãnh BTCT B1000, H1500
21
Đóng cọc tre - Cấp đất I
280.62
100m
22
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
44.9
m3
23
Rải nilong lót
4.4899
100m2
24
Ván khuôn ống cống
0.7242
100m2
25
Lắp dựng cốt thép rãnh nước, ĐK ≤10mm
1.742
tấn
26
Bê tông rãnh nước, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
67.35
m3
27
Xây gối đỡ rãnh thoát nước bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
193.11
m3
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
651.75
m2
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
193.11
m2
30
Ván khuôn giằng
3.4583
100m2
31
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
1.891
tấn
32
Bê tông giằng, M200, đá 1x2, PCB30
26.02
m3
33
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
25.51
m2
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0528
100m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.2377
tấn
36
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
1.38
m3
37
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan - Bốc xếp lên
3.45
tấn
38
Vận chuyển cấu kiện bê tông tấm đan - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.345
10 tấn/1km
39
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan - Bốc xếp xuống
3.45
tấn
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan
8
1cấu kiện
41
Rãnh B800, H1200
42
Đóng cọc tre - Cấp đất I
123
100m
43
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
19.68
m3
44
Rải nilong lót
1.9679
100m2
45
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm
1.8279
tấn
46
Bê tông giằng, M250, đá 1x2, PCB30
26.48
m3
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 50mm
1.512
100m
48
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
1.9817
100m2
49
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
13.4
m3
50
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
72.68
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây