Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:35 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học A Bình Mỹ xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học A Bình Mỹ xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Mỹ, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:29 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
782/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/07/2026 15:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 07/07/2026
đến
16:29 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:29 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
178.432.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi tám triệu bốn trăm ba mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
2 Công ty Tư vấn xây dựng Thủy Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Trần Hưng Đạo. phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn lập E-HSMT Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Thịnh Vượng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Kênh, Xã Thanh Lâm, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và xây dựng Hà Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu Khu Bình Long, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Thịnh Vượng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Kênh, Xã Thanh Lâm, Tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Máy cắt gạch đá
3
3
Máy cắt uốn cốt thép
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm đất cầm tay
2
6
Máy đầm dùi
2
7
Máy đào
1
8
Máy hàn điện
3
9
Máy khoan bê tông
2
10
Máy trộn vữa
1
11
Ô tô tự đổ
2
12
Máy hàn nhiệt cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà lớp học -Phần móng
2
Đào móng - Cấp đất II
23.7136
100m3
3
Đóng cọc tre - Cấp đất I
392.491
100m
4
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
12.9618
100m3
5
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc - Cấp đất II
0.833
100m
6
Nhổ cừ Larsen ở trên cạn bằng búa rung
0.833
100m
7
Thuê cừ tính trong khoảng thời gian 45 ngày
208.25
m
8
Bê tông lót móng đá 4x6 mác 100
35.0552
m3
9
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.2781
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.2611
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.3301
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
7.4089
tấn
13
Bê tông móng, M300, đá 1x2, PCB40
133.9594
m3
14
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.671
100m2
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.2908
tấn
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
2.8008
tấn
17
Bê tông cột, M300, đá 1x2, PCB40
6.3677
m3
18
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
0.7084
m3
19
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
42.9576
m3
20
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.6227
100m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1853
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.8763
tấn
23
Bê tông giằng móng đá 1x2 mác 300
6.76
m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
8.8709
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤5000m - Cấp đất II
13.6898
100m3
26
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.754
100m3
27
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
38.8113
m3
28
Nhà lớp học - bể phốt
29
Đào móng - Cấp đất II
0.427
100m3
30
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.564
m3
31
Ván khuôn móng
0.0705
100m2
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0206
tấn
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4651
tấn
34
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB30
3.8251
m3
35
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
5.6465
m3
36
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0343
100m2
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.029
tấn
38
Bê tông giằng móng đá 1x2 mác 200
0.3691
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0648
100m2
40
Lắp dựng cốt thép tấm đan ĐK ≤10mm
0.0308
cái
41
Lắp dựng cốt thép tấm đan ĐK ≤18mm
0.1282
cái
42
Bê tông tấm đan đá 1x2 mác 200
1.512
m3
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông tấm đan đúc sẵn
10
1cấu kiện
44
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
34.3924
m2
45
Trát tường trong, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
34.3924
m2
46
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
8.9095
m2
47
Ống thoát
2
cái
48
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1423
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤2000m - Cấp đất II
0.285
100m3
50
Nhà lớp học - Phần thô

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây