Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.052.606.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.822.077.756 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.052.606.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.822.077.756 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng xã Điện Trung năm 2024 trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 1 gói thầu.
10/03/2025 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị hạ tầng CNTT và truyền thông thanh toán không dùng tiền mặt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
28/11/2024 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị hạ tầng CNTT và truyền thông thanh toán không dùng tiền mặt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2024 22:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
05/11/2024 14:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 2 gói thầu.
12/08/2024 15:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 2 gói thầu.
12/08/2024 15:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024).
12/08/2024 15:15
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024).
12/08/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng xã Điện Trung năm 2024 trên địa bàn thị xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
10/03/2025 10:38
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:04
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục với 4 gói thầu.
05/11/2024 14:50
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024) với 2 gói thầu.
12/08/2024 15:49
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Công trình: Tuyến GTNĐ Phạm Diệu đến Hội Thị với 2 gói thầu.
20/06/2024 08:14
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến GTNT đường từ ĐT 610B đến Phạm Diệu; Hạng mục: Nền, mặt đường và công trình với 4 gói thầu.
19/06/2024 09:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng mặt đường tuyến đường ĐH 10 - Cù Đình Thanh với 3 gói thầu.
19/06/2024 09:43
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Nghĩa trang liệt sỹ xã Điện Trung; Hạng mục: Tượng đài, tường rào, sân hành lễ, điện nước, cây xanh với 7 gói thầu.
08/03/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng xã Điện Trung năm 2024 trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 1 gói thầu.
10/03/2025 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị hạ tầng CNTT và truyền thông thanh toán không dùng tiền mặt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
28/11/2024 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị hạ tầng CNTT và truyền thông thanh toán không dùng tiền mặt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2024 22:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
06/11/2024 08:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mô hình xã NTM thông minh về giáo dục của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 4 gói thầu.
05/11/2024 14:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 2 gói thầu.
12/08/2024 15:49
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG với 2 gói thầu.
12/08/2024 15:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024).
12/08/2024 15:15
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến Tre làng - Đông Lãnh thuộc chương trình đầu tư trục chính giao thông nội đồng giai đoạn 2022-2026 (thực hiện năm 2024).
12/08/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhớ rằng tôi sẽ chết, đó là công cụ quan trọng nhất tôi từng có để giúp mình thực hiện những lựa chọn lớn trong cuộc đời. Bởi vì hầu hết tất cả mọi thứ – tất cả những hy vọng phù phiếm, lòng kiêu hãnh, nỗi sợ mất mặt hay thất bại – tất cả những thứ này sẽ mờ nhạt đi khi ta đối diện với cái chết, chỉ để lại điều gì thật sự quan trọng. Nhớ rằng bạn sẽ chết, đó là cách tốt nhất tôi biết để tránh cái bẫy suy nghĩ rằng bạn vẫn còn thứ để mất. Bạn thực chất chẳng có gì. Không có lí do để không đi theo trái tim. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh