Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:13 27/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Nghĩa trang liệt sỹ xã Điện Trung; Hạng mục: Tượng đài, tường rào, sân hành lễ, điện nước, cây xanh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TW, tỉnh, thị xã và xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 05/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/03/2024 11:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐIỆN TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 27/03/2024
đến
14:30 05/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 05/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.621.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu sáu trăm hai mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2024 (02/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Xây dưṇ g Tân Khoa Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH xây dựng và đầu tư thương mại An Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối Bằng An Tây, phường Điện An, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam.
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 46 đường Lý Văn Tố, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc miền Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110 đường Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 46 đường Lý Văn Tố, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc miền Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110 đường Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
2
Máy ủi (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
3
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
1
4
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 1T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0026
tấn
2
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
1
1 cấu kiện
3
Hạng mục: CẤP ĐIỆN SÂN VƯỜN
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4.032
1m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.332
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.77
m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2328
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0098
tấn
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.014
100m3
10
Gia công lắp dựng bộ Bulong, bản mã chân trụ ( Bu lông D16, bản mã dày 1cm)
10
bộ
11
Lắp dựng cột đèn sân vườn bằng thủ công( thân trụ bằng gang kể cả bóng)
10
cột
12
Lắp đặt đèn Led chiếc lá 100W có cần đỡ
7
bộ
13
Gia công cột bằng inox 304
0.0237
tấn
14
Lắp cột đèn các loại bằng Inox
0.0237
tấn
15
Lắp đặt hệ thống đèn năng lượng mặt trời 400W, chống nước ngoài
2
bộ
16
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x2,5mm2
120
m
17
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x4,0mm2
140
m
18
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x6,0mm2
90
m
19
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, kích thước 60x60x40mm
11
hộp
20
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn, ĐK 16mm
60
m
21
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn, ĐK 20mm
70
m
22
Lắp đặt các automat 1 pha 15A
5
cái
23
Lắp đặt các automat 1 pha 32A
1
cái
24
Sản xuất lắp đặt tủ điện ROMAN RA 12P
1
Cái
25
Hạng mục: PHÁ DỠ, DỌN MẶT BẰNG
26
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
8.0665
m3
27
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
45.7297
m3
28
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.0269
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
1.5649
100m3
30
Vận chuyển xà bần phế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
2.1029
100m3/1km
31
Tháo dỡ đá ốp tường
9.495
m2
32
Chặt các cây nhỏ và dọn dẹp cây sau phá
2
công
33
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm
8
cây
34
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
8
gốc
35
Hạng mục: XÂY MỚI TƯỜNG RÀO
36
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.8657
100m3
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
13.0292
m3
38
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
17.6038
m3
39
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.1744
100m2
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.9019
tấn
41
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.8248
tấn
42
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
22.2925
m3
43
Ván khuôn móng dài
1.7834
100m2
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.3365
100m3
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
9.5785
m3
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.1495
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1705
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4884
tấn
49
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
9.311
m3
50
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.4898
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 181

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây