Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.324.063.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.220.015.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.324.063.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.220.015.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
30/07/2022 09:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hà Thị Hảo
28/07/2022 11:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT cung cấp thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu với 1 gói thầu.
28/07/2022 11:21
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc
16/07/2022 10:35
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu với 1 gói thầu.
16/07/2022 09:38
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
24/12/2021 00:03
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
23/12/2021 23:57
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
30/11/2021 20:21
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
27/11/2021 10:44
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Long Thành
09/11/2021 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2022 09:54
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 11:53
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
30/07/2022 09:36
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu công bố kết quả gói thầu Mua thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Hà Thị Hảo
28/07/2022 11:26
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT cung cấp thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022 với 1 gói thầu.
28/07/2022 11:21
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc
16/07/2022 10:35
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
16/07/2022 09:38
ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/06/2022 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LẬP VĨNH PHÚC
30/07/2022 09:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hà Thị Hảo
28/07/2022 11:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT cung cấp thuốc diệt côn trùng, diệt ruồi cho nhà phơi rác lò đốt rác xã Hải Lựu năm 2022 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu với 1 gói thầu.
28/07/2022 11:21
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc
16/07/2022 10:35
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Hải Lựu đi học tập kinh nghiệmvề kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu với 1 gói thầu.
16/07/2022 09:38
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
24/12/2021 00:03
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
23/12/2021 23:57
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
30/11/2021 20:21
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
27/11/2021 10:44
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Hải Lựu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Long Thành
09/11/2021 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Hải Lựu là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi bạn không nhận ra ưu điểm của mình cho tới khi bạn đối mặt với điểm yếu lớn nhất của mình. "
Susan Gale
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026