Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.333.361.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.740.014.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.333.361.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.740.014.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
02/07/2023 23:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2023 17:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
29/07/2022 10:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 09:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với 3 gói thầu.
11/03/2022 08:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ.
11/03/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Như Ý
10/08/2022 15:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Phương Lựu
29/07/2022 10:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/07/2022 17:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/07/2022 15:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải KHLCNT Công trình Cầu ông Cồn thôn Mỹ Lợi xã Phước Mỹ với 7 gói thầu.
11/07/2022 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Tường
01/06/2022 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
10/05/2022 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
02/07/2023 23:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2023 17:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
29/07/2022 10:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 09:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với 3 gói thầu.
11/03/2022 08:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ.
11/03/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi được ban cho sự nhận thức về định mệnh của chính mình. Tôi chưa bao giờ tự hạ thấp bản thân. Tôi chưa bao giờ đánh giá mình theo tiêu chuẩn của người khác. Tôi luôn trông đợi nhiều ở chính mình, và nếu tôi thất bại, tôi thất bại chính mình. "
Sophia Loren
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026