Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 45,83%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.625.399.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.243.155.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 45,83%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.625.399.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.243.155.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
02/07/2023 23:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2023 17:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
29/07/2022 10:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM TIẾN CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM TIẾN CHU LAI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với 3 gói thầu.
11/03/2022 08:45
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ.
11/03/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Như Ý
10/08/2022 15:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Phương Lựu
29/07/2022 10:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/07/2022 17:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/07/2022 15:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đăng tải KHLCNT Công trình Cầu ông Cồn thôn Mỹ Lợi xã Phước Mỹ với 7 gói thầu.
11/07/2022 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Tường
01/06/2022 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
10/05/2022 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
02/07/2023 23:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Công trình: Nhà xã đội xã Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2023 17:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
29/07/2022 10:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản hậu bị và Dê bách thảo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
29/07/2022 08:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò cái sinh sản của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KẾ TÂM
28/07/2022 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM TIẾN CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM TIẾN CHU LAI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với 3 gói thầu.
11/03/2022 08:45
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 1 Phước Mỹ.
11/03/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC MỸ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".