Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 213 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 141 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 141 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.584.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.930.911.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.584.420.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.930.911.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích Lăng Quận công Lê Tiến Quý, xã Tam Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
30/08/2026 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Di chuyển hệ thống điện trung thế phục vụ công tác GPMB dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 4 – Vùng Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 5 gói thầu.
19/08/2026 09:13
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển hệ thống điện trung thế phục vụ công tác GPMB dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 4 – Vùng Thủ đô Hà Nội.
19/08/2026 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư cải tạo mở rộng chỉnh trang nghĩa trang tập trung xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vị giải phóng mặt bằng của dự án đầu tư xây dựng khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư, cải tạo, mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Bạch Đa (Nghĩa trang nhân dân Tam Đa), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vi GPMB của Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư cải tạo mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Nhân Lý (Nghĩa trang nhân dân Quan Nhân, Úc Lý), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vị giải phòng mặt bằng của dự án đầu tư xây dựng khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư, cải tạo, mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Rùa Thượng Am (Nghĩa trang nhân dân Rùa Thượng), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vi GPMB của Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục:Lập dự toán một số công trình tại Cửa hàng xăng dầu Tam Hưng trên địa bàn thôn Song Khê phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 4 gói thầu.
15/08/2026 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục:Lập dự toán một số công trình tại Cửa hàng xăng dầu Tam Hưng trên địa bàn thôn Song Khê phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 4 gói thầu.
15/08/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Thạch Nham, xã Mỹ Hưng với 4 gói thầu.
19/08/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích Lăng Quận công Lê Tiến Quý, xã Tam Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
30/08/2026 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Di chuyển hệ thống điện trung thế phục vụ công tác GPMB dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 4 – Vùng Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 5 gói thầu.
19/08/2026 09:13
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển hệ thống điện trung thế phục vụ công tác GPMB dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 4 – Vùng Thủ đô Hà Nội.
19/08/2026 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư cải tạo mở rộng chỉnh trang nghĩa trang tập trung xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vị giải phóng mặt bằng của dự án đầu tư xây dựng khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư, cải tạo, mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Bạch Đa (Nghĩa trang nhân dân Tam Đa), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vi GPMB của Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư cải tạo mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Nhân Lý (Nghĩa trang nhân dân Quan Nhân, Úc Lý), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vị giải phòng mặt bằng của dự án đầu tư xây dựng khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư, cải tạo, mở rộng chỉnh trang nghĩa trang thôn Rùa Thượng Am (Nghĩa trang nhân dân Rùa Thượng), xã Tam Hưng phục vụ quy tập mộ trong phạm vi GPMB của Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục:Lập dự toán một số công trình tại Cửa hàng xăng dầu Tam Hưng trên địa bàn thôn Song Khê phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 4 gói thầu.
15/08/2026 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục:Lập dự toán một số công trình tại Cửa hàng xăng dầu Tam Hưng trên địa bàn thôn Song Khê phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị thể thao Quốc tế Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng với 4 gói thầu.
15/08/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 65 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 72 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từ buổi con người sống quá rẻ rúng, tôi biết rằng vinh vang chỉ là điều dối trá. Tôi không còn gì để chiêm bái ngoài nỗi tuyệt vọng và lòng bao dung. Hãy đi đến tận cùng của tuyệt vọng để thấy tuyệt vọng cũng đẹp như một bông hoa. "
Trịnh Công Sơn
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh